‘லாங் டைகர்’ வழக்கில் முக்கிய சாட்சியான நூர் ஹசிகா ஹமிடியை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்

தங்காக்: ‘லாங் டைகர்’ தொடர்பான குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 388 இன் கீழ் ஒரு வழக்கின் விசாரணைக்கு முக்கிய சாட்சியாக உள்ள நூர் ஹசிகா ஹமிடி என்ற பெண்ணை போலீசார் தேடி வருகின்றனர் அல்லது அவரது உண்மையான பெயர் அப்துல் ஹமீம் அப்துல் ஹமித்.

25 வயதுடைய பெண், செப்டம்பர் 7 மற்றும் 8 ஆம் தேதிகளில் தங்காக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் விசாரணைக்கு வரவிருந்ததாகவும், ஆனால் தொடர்பு கொள்ளத் தவறியதாகவும் தங்காக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் முகமது ஃபதில் மின்ஹாட் தெரிவித்தார்.

கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தொடர்பு கொள்ளத் தவறிய சாட்சிகள், இங்கு அருகிலுள்ள புக்கிட் கம்பீர் காவல் நிலையத்தில் செய்யப்பட்ட புகாரின் மூலம், மிரட்டி பணம் பறித்தல் வழக்கில் தண்டனை பெற்றதாக அவர் கூறினார்.

இன்று அவர் விடுத்துள்ள அறிக்கையில், சாட்சியை அறிந்தவர்கள் அவருக்குத் தெரிவிக்கலாம் என எதிர்பார்க்கிறோம். தகவல் தெரிந்த எவரும் வழக்கின் விசாரணை அதிகாரியை 016-988 3520 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று முகமட் ஃபாதில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here