14 கிலோ ஹெராயான் போதைப்பொருளுடன் தம்பதி கைது

ஜோகூர் பாரு மாநில தலைநகரில் போதைப்பொருள் கும்பலில் இடைத்தரகர்களாக கருதப்படும் கணவன்-மனைவி 14 கிலோ ஹெராயினுடன் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 42 மற்றும் 36 வயதுடைய தம்பதியினர், வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) மாலை 5 மணியளவில் நகர மையத்தில் உள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடிக்கு அருகிலுள்ள வாகன நிறுத்துமிடத்தில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அவர்களது காரில் பல்வேறு வகையான போதைப்பொருட்கள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக ஜோகூர் காவல்துறை தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார். கடந்த மே மாதத்திலிருந்து அவர்கள் இயங்கி வருகின்றனர், மேலும் சப்ளையர் மற்றும் வாங்குபவருக்கு இடைத்தரகர்கள் என்று நம்பப்படுகிறது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (செப்டம்பர் 4) நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், ஜோகூர் பாரு முழுவதும் போதைப்பொருள் விற்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார். கமருல் ஜமான், விசாரணைகள் மூலம் லார்கினில் உள்ள பாதுகாக்கப்பட்ட அடுக்குமாடி குடியிருப்புக்கு வழிவகுத்தன. அங்கு தம்பதியினர் தங்கியிருந்தனர்.

அவர்கள் அந்த இடத்தைப் பயன்படுத்தி மருந்துகளை சிறிய பாக்கெட்டுகளில் அடைத்து விற்பனை செய்தனர். அறையில் போதைப்பொருட்கள் கிடந்ததை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்.

மனைவிக்கு குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் கீழ் முன் பதிவு உள்ளது, அதே சமயம் கணவனுக்கு ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 12(2) இன் கீழ் போதைப்பொருள் வைத்திருந்ததற்கும், ஆபத்தான மருந்துகள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1) ன் கீழ் இரண்டு பதிவுகள் இருப்பது  சோதனைகளில் கண்டறியப்பட்டது. மேலும் விசாரணைக்காக அவர்கள் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்படுகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here