கைது செய்யப்பட்ட 5 ஆ லோங் கும்பல் உறுப்பினர்களில் கர்ப்பிணி பெண்ணும் அடங்குவார்

குவாந்தன்: ‘ஜிம்மி’ என்றும் அழைக்கப்படும் ஆ லாங் கடன் வழங்கியவர்கள் பாதிக்கப்பட்டவர்களை அச்சுறுத்துவதற்காக உரிமம் பெறாத கடன் வழங்குபவருக்கு உதவியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் கைது செய்யப்பட்ட ஐந்து நபர்களில் ஒரு கர்ப்பிணிப் பெண்ணும் அடங்குவர்.

29 முதல் 45 வயதுக்குட்பட்ட ஐந்து வயதுடையவர்கள், வீடுகளில் பெயிண்ட் தெளிப்பது, கதவுகளைப் பூட்டுவது, வர்ணம் பூசுவது அல்லது 31 வீடுகளின் குறிப்பான்களில் மிரட்டல் எழுதுவது போன்ற செயல்களில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படுவதாக குவாந்தான் OCPD உதவித் தலைமை அதிகாரி வான் முகமட் ஜஹாரி வான் புசு கூறினார்.

கடந்த வியாழன் (1 செப். 1) மாலை 4 மணியளவில் நடந்த சோதனையின் போது பெர்மாத்தாங் படாக் மற்றும் சுங்கை இசப் ஆகிய இடங்களில் அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்கள் கடந்த ஆண்டு முதல் சட்டவிரோத செயல்களில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

சிவப்பு பெயிண்ட், மெல்லிய மற்றும் சிவப்பு பெயிண்ட் நிரப்பப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பைகள் என பல பொருட்களை போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களின் வீடுகளைப் பூட்ட பயன்படுத்தியதாக நாங்கள் நம்பும் சங்கிலிகள் மற்றும் இரும்புக் கைப்பிடிகள் போன்ற பொருட்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம்

என்று அவர் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 5) குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ACP Wan Mohd Zahari, சந்தேகநபர்கள் அனைவருக்கும் போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்கள் இருந்ததாகவும், மேலும் விசாரணைக்காக விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றும் கூறினார்.

பணம் கடன் வழங்குபவர்கள் சட்டம் 1951 இன் பிரிவு 29B இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் அவர்களுக்கு அதிகபட்சமாக RM250,000 அபராதம் அல்லது மூன்று ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here