12 கடந்தகால பதிவுகளை கொண்ட 2 பேர் மீண்டும் குற்றத்தில் ஈடுபட்டபோது கைது

கூச்சிங்: போதைப்பொருள் வழக்குகள் மற்றும் சொத்துக் குற்றங்கள் தொடர்பான 12 முந்தைய பதிவுகளைக் கொண்ட இரண்டு பேர் நேற்று டெலிகாம் மலேசியா பெர்ஹாட் நிறுவனத்திற்குச் சொந்தமான கேபிள்களைத் திருடியதாக பிடிபட்டனர்.

18 மற்றும் 26 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களின் நடவடிக்கைகள் நேற்று முகநூல் சமூக ஊடகங்களில் 24 வினாடி வைரல் வீடியோ மூலம் கண்டறியப்பட்டதையடுத்து இரவு 9 மணியளவில் வெற்றிகரமாக கைது செய்யப்பட்டதாக கூச்சிங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் அஹ்ஸ்மோன் பாஜா தெரிவித்தார்.

திருடப்பட்ட கேபிள்களை எடுத்துச் செல்வதாக நம்பப்படும் நீல நிற ஹோண்டா EX5 மோட்டார் சைக்கிளில் இரண்டு ஆண்கள் செல்வதை வீடியோ காட்டுகிறது.

ஜாலான் கிரிஞ்சியில் நடந்த கேபிள் திருட்டு சம்பவம் தொடர்பாக டெலிகாம் மலேசியா பெர்ஹாட் நிறுவனத்திடம் இருந்து காவல்துறைக்கு அறிக்கை கிடைத்துள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இரண்டு சந்தேக நபர்களிடம் இருந்து திருடப்பட்ட கேபிள்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

பிரிவு 379, குற்றவியல் சட்டப்படி விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டன. இது ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் விதிக்கிறது. கேபிள் திருட்டு தொடர்பான நடவடிக்கைகள் தொடர்பான எந்தவொரு தகவலையும் கூச்சிங் IPD கட்டுப்பாட்டு மையத்தை 082-244444 என்ற எண்ணில் தொடர்புகொள்வதன் மூலமோ அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் தகவலை அனுப்புவதன் மூலமோ வரவேற்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here