மன்னிப்பு, மறுஆய்வு முடியும் வரை நஜிப் பெக்கான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பதவியில் நீட்டிப்பார்

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்  மன்னிப்பு நடைமுறை மற்றும் பெடரல் நீதிமன்றத்தில் மறுஆய்வு முடியும் வரை பெக்கான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பதவியை தக்கவைத்துக் கொள்வார் என்று மக்களவை சபாநாயகர் டான்ஸ்ரீ அஹார் அஜிசான் ஹருன் தெரிவித்தார்.

பெக்கான்  நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  என்ற நஜிப்பின் அந்தஸ்து இப்போது மாறாமல் உள்ளது. மேலும் இரண்டு செயல்முறைகளும் (மன்னிப்பு மற்றும் மறுஆய்வு) முடிந்ததும் மட்டுமே இறுதி செய்யப்படும் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

SRC வழக்கில் அவரது தண்டனை மற்றும் தண்டனையை நிலைநிறுத்த ஃபெடரல் நீதிமன்றத்தின் ஆகஸ்ட் 23ஆம் தேதி முடிவடைந்த 14 நாள் காலக்கெடுவிற்குள் நஜிப் அரச மன்னிப்பு கோரி தனது மனுவை தாக்கல் செய்துள்ளார் என்பதை காட்டும் ஆவணங்களை அஹார் திங்களன்று உறுதிப்படுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here