லோரி கவிழ்ந்ததில் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த இடைநிலைப்பள்ளி மாணவர் பலி

கிள்ளான் சாலையில் திரும்பும் போது லோரி தவறி விழுந்ததில் இடைநிலைப்பள்ளி மாணவர் உயிரிழந்தார்.

வட கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ். விஜய ராவ், வியாழன் (செப். 8) ஒரு அறிக்கையில், புதன்கிழமை பிற்பகல் 3.30 மணியளவில் Persiaran Hamzah Alang  இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாகக் கூறினார்.

சைக்கிளில் சென்ற மாணவர் ஜாலான் பெர்சியாரன் ஹம்சா அலங்காக மாறியதாகவும், பின்னால் வந்த லோரி அவரைத் தவிர்க்க தவறி அவர் மீது மோதியதாகவும் விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. விபத்தில் பலியான 13 வயது சிறுவன் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்துவிட்டான். .

கோவிட்-19 சோதனையின் முடிவு உறுதிசெய்யப்பட்ட பிறகு பிரேதப் பரிசோதனை நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார். தற்போது வரை எவரும் கைது செய்யப்படவில்லை எனவும், லோரி ஓட்டுநரின் வாக்குமூலம் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here