சட்டவிரோத பந்தயங்கள் இல்லாத மாநிலமாக மாறியிருக்கிறது பினாங்கு

ஜார்ஜ் டவுன்: பினாங்கு காவல்துறை மற்றும் பிற அமலாக்க அமைப்புகளின் தொடர்ச்சியான அமலாக்கம் மற்றும் கண்காணிப்பு, மாநிலம் இப்போது மாட் ரெம்பிட் (சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிள் பந்தய வீரர்கள்) ஏற்பாடு செய்த பெரிய அளவிலான சட்டவிரோத பந்தய நடவடிக்கைகளிலிருந்து விடுபட்டுள்ளது என்பதைக் காட்டுகிறது.

இது ஜூலை 17 அன்று துன் டாக்டர் லிம் சோங் இயூ விரைவுச்சாலையில் பல மோட்டார் சைக்கிள்கள் மற்றும் இரண்டு கார்கள் சம்பந்தப்பட்ட விபத்தில் சிக்கி ஐந்து பேர் கொல்லப்பட்டனர் மற்றும் இரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் பலத்த காயமடைந்தனர்.

பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஷுஹைலி முகமட் ஜெய்ன் கூறுகையில், அந்த காலகட்டத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்கள் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்ததாக சில வழக்குகள் மட்டுமே இருந்தன. மேலும் அவர்கள் மேலதிக விசாரணைக்காக காவலில் வைக்கப்பட்டனர்.

இரண்டு அல்லது மூன்று கைதுகள் (மாட் ரெம்பிட்) சம்பந்தப்பட்டவை) இருந்தன. ஆனால் அது அவர்களின் சூப்பர்மேன் போன்ற ஸ்டண்ட்களைக் காட்ட முயற்சிப்பதைப் பற்றியது. நாங்கள் சமரசம் செய்ய மாட்டோம். அவர்களை காவலில் வைக்க போலீசார் விண்ணப்பிப்பார்கள் என்று அவர் இன்று பினாங்கு போலீஸ் படைத் தலைமையகத்தில் (ஐபிகே) செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

 

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here