தாங்காக் சாலை விபத்தில் இரண்டு வயது சிறுவன் உட்பட 3 பேர் உயிரிழந்தனர்

தங்காக், செப்டம்பர் 11:

இங்கு அருகே உள்ள ஜாலான் மூவார்-சிகாமாட்டின் KM 44.5 இல், நேற்று நண்பகல் அவர்கள் பயணித்த கார் மற்ற இரண்டு வாகனங்களுடன் விபத்துக்குள்ளானதில் இரண்டு வயது சிறுவன் உட்பட ஒரே குடும்பத்தைச் சேர்ந்த 3 பேர் உயிரிழந்தனர்.

தாங்காக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், முகமட் ஃபாடில் மின்ஹாட் கூறுகையில், பிற்பகல் 3.50 மணியளவில் இரண்டு கருப்பு மற்றும் சாம்பல் நிற பெரோடுவா மைவி கார்கள் மற்றும் ஒரு மாஸ்டா கார் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பாக காவல்துறைக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது.

ஆரிஷ் அம்மார் ஹருனராஷித் என்ற சிறுவன் தாங்காக் மருத்துவமனையில் உயிரிழந்ததாகவும், அவரது தாயார் மற்றும் பாட்டி நோர் ஹலிசா ஹம்சா, 36, மற்றும் சித்தி பாத்திமா லாட்ரி, 71, ஆகியோர் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை ஹருனராஷித் கசாலி, 34, சிறிது காயம் அடைந்து, மேலதிக சிகிச்சைக்காக தாங்காக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

“பாதிக்கப்பட்டவர்களின் கறுப்பு நிற மைவி கார், தாங்காக்கிலிருந்து சிகாமாட் நோக்கிச் சென்றது, எதிர் திசையில் இருந்து சாம்பல் நிற மைவி கார் மோதியதால் விபத்து ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது, அது மற்றொரு வாகனத்தை முந்திச் செல்ல விரும்பியது.

​​”கருப்பு மைவி கார் சுழன்று எதிர் பாதையில் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், சாம்பல் நிற மைவியின் ஓட்டுநர் மற்றும் பயணி மற்றும் மாஸ்தா காரின் ஓட்டுநர் ஆகியோர் பாதுகாப்பாக இருப்பதாக அவர் மேலும் தெரிவித்தார்.

பலியானவர்களின் உடல்கள் அனைத்தும் பிரேத பரிசோதனைக்காக தாங்காக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here