முதலை தாக்குதலுக்கு ஆளானவரின் தலை தேடுதல் குழுவினரால் கண்டெடுப்பு

சண்டகன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புப் பணி நிலையத்தைச் சேர்ந்த தேடுதல் மற்றும் மீட்புக் குழுவினர், சுங்கை செகுந்தூரை கடக்க முயன்றபோது முதலையால் தாக்கப்பட்டதாகக் கருதப்படும் காணாமல் போன நபரின் தலை தாமான் கெனாரிக்கு அருகிலுள்ள ஒரு ஆக்கிரமிப்பு பகுதியில் கண்டுபிடித்தனர்.

தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) ஒரு அறிக்கையில், சம்பவம் நடந்த இடத்திலிருந்து 300 மீட்டர் தொலைவில் காலை 7.30 மணியளவில் ஒரு வயது முதிர்ந்த ஆணின் மோசமாக சிதைக்கப்பட்ட தலை கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இந்த வழக்கு மேல் நடவடிக்கைக்காக  போலீசாரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.

சண்டகன் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி அப்துல் ஃபுவாட் அப்துல் மாலேக் கூறுகையில், வெள்ளிக்கிழமை மாலை 6 மணியளவில் அந்த இடத்தில், முதலை தாக்குதலுக்கு பலியானதாக சந்தேகிக்கப்படும் அப்துல் என்று மட்டுமே அடையாளம் காணப்பட்ட நபர் காணாமல் போனார்.

பாதிக்கப்பட்டவர், கரையிலிருந்து 100 மீட்டர் தொலைவில் உள்ள தனது வீட்டிற்குச் செல்வதற்காக, கரையின் பக்கத்திலிருந்து ஆற்றைக் கடக்க முயன்றபோது மூங்கிலால் செய்யப்பட்ட தெப்பத்தில் ஏறினார்.

ஆற்றைக் கடக்கும்போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் முதலையால் தாக்கப்பட்டிருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கப்படுகிறது. மேலும் உதவிக்காக கத்த முடிந்தது. ஆனால் சாட்சிகளின் கண்களில் இருந்து காணாமல் போனார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here