ரெம்பாவ் தொகுதி குறித்து மூடிய கதவிற்கு பின்னால் தீர்த்து கொள்கிறோம் என்கிறார் கைரி

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் தனது தொகுதியில் யார் போட்டியிடுவது என்பது குறித்து அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசனுடன் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் விவாதிப்பதாக ரெம்பாவ் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் கைரி ஜமாலுடின் கூறினார்.

GE15 இல் தான் உண்மையில் ஒரு நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு போட்டியிடுவதாக முகமட் நேற்று கூறியிருந்தார், ஆனால் அவர் எந்த இடத்தில் போட்டியிடுவது என்பதை இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை என்றார்.

அம்னோ துணைத் தலைவர் என்ற முறையில் அவர் எந்த இடத்தில் போட்டியிடுவது என்பது அவரைப் பொறுத்தது என்றும், அவர் ரெம்பாவுக்குப் போவதாகக் கூறுபவர்கள் அவர்களைப் பொறுத்தது என்றும், அது அவருடைய கவலையல்ல என்றும் அவர் கூறினார்.

தோக் மாட் என்று பிரபலமாக அறியப்படும் மொஹமட், தொகுதி பங்கீடு மற்றும் வேட்பாளர்கள் குறித்து முடிவெடுப்பதற்கு முன், அனைத்துப் பிரிவுகளிலும் இயந்திரத்தைப் பலப்படுத்தி தயார்படுத்துவதே தற்போது கட்சியின் முன்னுரிமை என்று கூறினார்.

சுகாதார அமைச்சராகவும் இருக்கும் கைரி, அவருக்குப் பதிலாக போட்டியிட விரும்பும் முகமட் தன்னை இடத்தைக் காலி செய்யும்படி கேட்டுக் கொண்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. நான் சொல்ல வேண்டியதை ஏற்கனவே சொல்லிவிட்டேன். நான் இனி இந்த உரையாடலை பொதுவில் செய்யப் போவதில்லை என்று கைரி கூறினார்.

உளவியல் மருத்துவத்தின் மலேசிய மாநாடு (MCPM) 2022 மற்றும் டிமென்ஷியா மேலாண்மை (மூன்றாவது பதிப்பு) மற்றும் ஸ்கிசோஃப்ரினியா மேலாண்மை (இரண்டாம் பதிப்பு) பற்றிய மருத்துவ பயிற்சி வழிகாட்டுதல்கள் (PJ) ஆகியவை இன்று ஹோட்டலில் தொடங்கப்படுவதை ஒட்டி அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

இன்று ஒரு ஹோட்டலில் டிமென்ஷியா மேலாண்மை (மூன்றாவது பதிப்பு) மற்றும் ஸ்கிசோஃப்ரினியா மேலாண்மை (இரண்டாம் பதிப்பு) பற்றிய மலேசிய உளவியல் மாநாடு (MCPM) 2022 மற்றும் கிளினிக்கல் பயிற்சி வழிகாட்டுதல்கள் (பிஜி) ஆகியவற்றின் ஓரத்தில் கைரி இவ்வாறு கூறினார்.

அவர் முன்பு பேசியது உண்மைதான், ஆனால் மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் இந்த விவகாரம் சிறந்த முறையில் தீர்த்து கொள்வோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here