நஜிப்பை டிஸ்சார்ஜ் செய்ய நிபுணர்கள் ஒப்புக்கொண்டதாக நூர் ஹிஷாம் கூறுகிறார்

கடந்த வெள்ளிக்கிழமை நஜிப் ரசாக்கிற்கு சிகிச்சை அளித்த கோலாலம்பூர் மருத்துவமனையின் (HKL) நிபுணர்கள் குழு, முன்னாள் பிரதமரை டிஸ்சார்ஜ் செய்ய அனுமதிக்க ஒப்புக்கொண்டதாக சுகாதார இயக்குநர் ஜெனரல் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா தெரிவித்தார்.

நூர் ஹிஷாம் ஒரு அறிக்கையில், நஜிப் கடந்த வெள்ளியன்று எச்.கே.எல்-ல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட, மிகவும் அவசர சிகிச்சை பெற வேண்டிய அவசியமில்லாத ஒரு சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டார் என்றும், அவரிடம் கலந்துகொண்ட நிபுணர்கள் அந்தந்த துறைகளின் தலைவர்கள் என்றும் கூறினார்.

HKL இரண்டு குடும்ப சந்திப்புகளை நடத்தியது. அதில் முன்னாள் பிரதமர் மற்றும் அவரது குடும்ப உறுப்பினர்கள் கலந்து கொண்டனர். அவருக்கு நடத்தப்பட்ட சோதனைகளின் முடிவுகள், தொழில்முறை மருத்துவ நடைமுறைகளுக்கு ஏற்ப அவர்களுக்கு வழங்கப்பட்டது. (குடும்பத்தினர்) அவரை டிஸ்சார்ஜ் செய்ய அனுமதிக்க நிபுணர்கள் ஒருமனதாக ஒப்புக்கொண்டதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டது என்று நூர் ஹிஷாம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here