நஜிப் IJNக்கு பரிந்துரைக்கப்படுவார் என்ற கூற்றை கைரி நிராகரித்தார்

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக் தேசிய இதய கழகத்திற்கு (IJN) சிகிச்சைக்காக அனுப்பப்படுவார் என்ற கூற்றை சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் மறுத்துள்ளார். கைதிகளுக்கு கூறப்பட்ட நடைமுறைகளின்படி அரசு மருத்துவமனைகளில் சிகிச்சை அளிக்க வேண்டும் என்றார்.

கைதிகளை அரசு மருத்துவமனைகளுக்கு அனுப்புவதே நடைமுறையாகும். நஜிப்பின் விஷயத்தில் சுகாதார அமைச்சின் தலைமை இயக்குநர் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா, திங்களன்று அவரை (நஜிப்) KL (HKL) மருத்துவமனைக்கு அனுப்ப முடிவு செய்துள்ளார் என்று கைரியை மேற்கோள் காட்டி சினார் ஹரியான் கூறினார்.

முன்னதாக செவ்வாய்கிழமை (செப்டம்பர் 13), நஜிப்பின் வழக்கறிஞர் டான்ஸ்ரீ முஹம்மது ஷஃபி அப்துல்லா உயர்நீதிமன்றத்தில் தனது வாடிக்கையாளர் திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 12) முதல் கோலாலம்பூர் (HKL) மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், அவர் தேசிய இதய நிறுவனத்திற்கு (IJN) பரிந்துரைக்கப்படலாம் என்றும் தெரிவித்தார். IJN மலேசிய நிதி அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள ஒரு தனியார் கழகமாகும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here