பள்ளிப் பொருட்களை வாங்கியதில் அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக தலைமையாசிரியை கைது

அலோர் செத்தார்: சுங்கைப்பட்டாணியில் உள்ள சிறப்புத் தேவைகள் உள்ள பள்ளியின் தலைமை ஆசிரியை ஒருவர், 2019 முதல் 2021 வரை தனது இரு நிறுவனங்களின் மூலம் பள்ளிப் பொருட்களை வாங்கியதன் மூலம் தனது பதவியைத் தவறாகப் பயன்படுத்தியதாகக் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

கெடா மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) ஒரு ஆதாரம், 58 வயதான பெண், திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 12) மதியம் 1 மணியளவில் சுங்கைப்பட்டாணி எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் தனது வாக்குமூலத்தை அளித்த பின்னர் தடுத்து வைக்கப்பட்டதாகக் கூறினார்.

இரண்டு நிறுவனங்களும் அவரது 33 மற்றும் 31 வயதுடைய இரண்டு மகன்களின் பெயரில் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. சம்பந்தப்பட்ட பொருட்களின் மதிப்பிடப்பட்ட மதிப்பு RM22,646 ஆகும் என்று ஆதாரம் இன்று இங்கே கூறியது. அந்த பெண் நோய்வாய்ப்பட்ட கணவனை வீட்டில் பார்த்துக் கொள்ள வேண்டியிருந்ததால் RM10,000  MACC பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டார்.

கெடா எம்ஏசிசி இயக்குநர் டத்தோ ஷஹாரோம் நிஜாம் அப்த் மனாப்பைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​கைது செய்யப்பட்டதை உறுதிசெய்து, எம்ஏசிசி சட்டம் 2009இன் பிரிவு 23ன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here