துன் சாமிவேலு காலமானார்

மஇகா முன்னாள் தலைவர் துன் எஸ்.சாமிவேலு சற்று நேரத்திற்கு முன்பு காலமானார்.முன்னாள் மஇகா தலைவரும், மலேசிய அமைச்சரவையில் புகழ்பெற்ற அமைச்சருமான துன் சாமிவேலுவின் மறைவு பற்றிய சோகமான செய்தியை அவரது மகன் வேல் பாரியிடமிருந்து பெற்றது மிகுந்த சோகத்துடனும், கனத்த இதயத்துடனும் இருக்கிறது என்று மஇகா முன்னாள் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ கூறினார்  டாக்டர் எஸ் சுப்பிரமணியம் முகநூல் பதிவில் தெரிவித்தார்.

தேசத்திற்கும் இந்திய சமூகத்திற்கும் அவர் ஆற்றிய பங்களிப்பு நம் நினைவுகளில் நிரந்தரமாக பொறிக்கப்படும்” என்று சுப்ரமணியம் கூறினார். 1974 முதல் 2008 வரை சுங்கை சிப்புட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் இருந்த சாமிவேலு, 1983 முதல் 1989 வரையிலும், மீண்டும் 1995 முதல் 2008 வரையிலும் பொது பணித்துறை அமைச்சராக பணியாற்றினார்.

இன்று காலை (15 செப்டம்பர் 2022) காலமான துன் டாக்டர் சாமிவேலுவின் இறுதிச் சடங்குகள் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றன. அஞ்சலி செலுத்த விரும்புவோர் இன்று (செப். 15) பிற்பகல் 2.00 மணிக்குப் பிறகு No. 19, Lengkongan Vethavanam, Batu 3 1/2, Jalan Ipoh,51100 கோலாலம்பூர் என்ற முகவரியில் உள்ள துன் சாமிவேலுவின் இல்லத்தில் அஞ்சலி செலுத்தலாம்.

இறுதி ஊர்வலம் நாளை (செப்டம்பர் 16) பிற்பகல் 3.00 மணிக்கு இல்லத்திலிருந்து புறப்பட்டு மாலை 4.00 மணிக்கு ஜாலான் குவாரி, தாமான் பெர்த்தாமா, 55300 செராஸ் தகனம் செய்யப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here