நஜிப்பிற்கு வழங்கிய பட்டத்தை திரும்ப பெற்றது பினாங்கு

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கிற்கு வழங்கப்பட்ட பினாங்கு மாநிலப் பட்டம் வியாழன் (செப்டம்பர் 15) முதல் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. 2009 ஆம் ஆண்டில், நஜிப்புக்கு “டத்தோஸ்ரீ உத்தாமா” என்ற பட்டம் கொண்ட தர்ஜா உத்தாமா பாங்குவான் நெகிரி விருது வழங்கப்பட்டது.

ஒரு அறிக்கையில், பினாங்கு மாநில துணைச் செயலர் (வளர்ச்சி) ஜகுவான் ஜகாரியா, SRC இண்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட் நஜிப்பின் தண்டனை மற்றும் தண்டனையை ஆகஸ்ட் 23 அன்று பெடரல் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பின் காரணமாக மாநில அரசு திரும்பப் பெறுவதற்கு யாங் டி-பெர்டுவா நெக்ரி துன் அஹ்மத் புஃஸு அப்துல் ரசாக் ஒப்புக்கொண்டார்.  செப்டம்பர் 12 அன்று, நஜிப்புக்கும் அவரது மனைவி டத்தின் ஶ்ரீ ரோஸ்மா மன்சோருக்கும் வழங்கப்பட்ட சிலாங்கூர் மாநிலப் பட்டங்கள் ரத்து செய்யப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here