பத்து பஹாட் பகுதியில் படகு கவிழ்ந்ததில் இரண்டு மீனவர்கள் மீட்கப்பட்டனர், மேலும் இருவரை காணவில்லை

பத்து பஹாட் பாரிட் ஹைலம் கடற்பரப்பில் படகு கவிழ்ந்ததில் இரண்டு மீனவர்கள் மீட்கப்பட்டுள்ளனர். மேலும் இருவரைக் காணவில்லை. புதன்கிழமை (செப். 14) மாலை சுமார் 5 மணியளவில் பாரிட் ஹைலமிலிருந்து தென்மேற்கே 9.6 கடல் மைல் (சுமார் 17.8 கிமீ) தொலைவில் படகு கவிழ்ந்ததாக மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமை (எம்எம்இஏ) பத்து பஹாட் மண்டல இயக்குநர் கடல்சார் கமாண்டர் முகமட் ஹனிஃப் முகமட் யூனுஸ் தெரிவித்தார்.

மோசமான வானிலை தாக்கியபோது நான்கு உள்ளூர் மீனவர்கள் வலைகளை வீசினார்கள். பலமான நீரோட்டத்தால் படகு கவிழ்ந்தது. கேப்டரும் மற்றொரு மீனவரும் தண்ணீரில் குதித்து தங்களைக் காப்பாற்றிக் கொண்டனர். ஆனால் அந்த நேரத்தில் தூங்கிக் கொண்டிருந்ததாக நம்பப்படும் மற்ற இருவரையும் எங்கும் காணவில்லை என்று அவர் வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 15) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உயிர் பிழைத்த இருவர், 40 வயதான Te Chia Haur மற்றும் Tee Kian Muar, 33, ஆகியோர் அருகில் இருந்த மற்றொரு படகு மூலம் காப்பாற்றப்பட்டு கரைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக Cmdr Mohd Haniff மேலும் கூறினார். அந்தந்த குடும்பங்களுக்குச் செல்வதற்கு முன்பு மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரி சுல்தானா நோரா இஸ்மாயிலால் அவர்களுக்கு மருத்துவ உதவியும் வழங்கப்பட்டது.

எங்கள் குழு அந்தப் பகுதிக்கு வந்தபோது, ​​படகு ஏற்கனவே மூழ்கியிருந்தது. காணாமல் போன மீனவர்களான 38 வயதான டீ சியா ரோங், சியா ஹவுரின் இளைய சகோதரர் மற்றும் சியா ஹாக் நெங், 60 ஆகியோரைத் தேட நாங்கள் ஒரு தேடல் மற்றும் மீட்புப் பணியைத் தொடங்கியுள்ளோம்.

சியா ரோங் கடைசியாக மஞ்சள் நிற டி-சர்ட் மற்றும் கருப்பு ஷார்ட்ஸை அணிந்திருந்தார், சியா (ஹாக் நெங்) ஸ்லீவ்லெஸ் கருப்பு டி-ஷர்ட் மற்றும் நீல நிற ஸ்லாக்ஸ் அணிந்திருந்தார்” என்று முகமட் ஹனிஃப் கூறினார்.

காணாமல் போன மீனவர்கள் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் பத்து பஹாட் மண்டல கடல்சார் நடவடிக்கை மையத்தை 07-434 4020 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் அல்லது MERS 999 என்ற அவசர தொலைபேசி எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here