மலேசியா தின வாழ்த்துகளை தெரிவித்த பிரதமர், இந்த கொண்டாட்டம் தேசிய ஒற்றுமைக்கு ஊக்கமளிக்கும் என்கிறார்

Keluarga Malaysia (மலேசிய குடும்பம்) மதிப்புகளின் அடிப்படையில் ஒவ்வொரு குடிமகனின் ஒற்றுமை, உள்ளடக்கம், ஒற்றுமை மற்றும் ஆசீர்வாதங்களை மேலும் அதிகரிக்க இன்றைய புனிதமான மலேசியா தினம் ஊக்கமளிக்கும் வகையில் இருக்க வேண்டும் என்று பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கூறினார்.

மலேசியா உருவானதை நினைவுகூரும் நாளுடன் இணைந்து ஒரு சுருக்கமான செய்தியில், Keluarga Malaysia தேசிய ஒருமைப்பாடு, அரசருக்கும் நாட்டுக்கும் விசுவாசம் மற்றும் மலேசியா தொடர்ந்து அமைதி மற்றும் செழிப்பை அனுபவிக்க வேண்டும்.

நீங்கள் எங்கிருந்தாலும் Keluarga Malaysia 2022 இன் மலேசியா தின வாழ்த்துகளைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன்… Selamat Hari Malaysia Keluarga Malaysia – Teguh Bersama! (மலேசிய தின வாழ்த்துகள் மலேசிய குடும்பம் – வலுவான ஒன்றாக!) என்று அவர் இன்று தனது முகநூல் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

இன்றிரவு மலாக்கா பண்டார் ஹிலிரில் உள்ள டத்தாரான் நினைவு Dataran Memorial Pengisytiharan Kemerdekaan நடைபெறும் தேசிய அளவிலான மலேசியா தினம் 2022 கொண்டாட்டத்தில் பிரதமர் கலந்து கொண்டு பேச உள்ளார். தேசிய அளவிலான கொண்டாட்டம் நடைபெறுவது இதுவே முதல் முறை என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here