கடன் செயல்படுத்தும் முறையை PTPTN இறுதி செய்தவுடன் அறிவிக்கும்

தேசிய உயர்கல்வி நிதிக் கழகம் (PTPTN) M40 (M1) குழுவிற்கான சமீபத்திய கடன் செயலாக்க முறை மற்றும் அது இறுதி செய்யப்பட்டவுடன் தொடர்புடைய குழுவிற்கான லேப்டாப் கடனை அறிவிக்கும். குழுவிற்கான PTPTN கடனை 75% 100% உயர்த்துவது மற்றும் மடிக்கணினிகள் வாங்குவதற்கான கடன்கள் குறித்து பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் நேற்று அறிவித்ததைத் தொடர்ந்து இது அமைந்துள்ளது. இந்த அறிவிப்புக்கு பிரதமருக்கு PTPTN நன்றி தெரிவித்தது.

மலேசிய குடும்பம் மாணவர்களின் நலன் மற்றும் நலன்களில் அக்கறை காட்டுவதில் அரசாங்கத்தின் அக்கறையை இந்த அறிவிப்பு தெளிவாகக் காட்டுகிறது என்று அது இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கிடையில், முதல் வகுப்பு இளங்கலைப் பட்டம் பெற்று 2019 ஆம் ஆண்டு முதல் படிப்பை முடித்த கடன் வாங்குபவர்கள் நேற்று முதல் டிசம்பர் 31 ஆம் தேதி வரை கடன் திருப்பிச் செலுத்துவதில் விலக்கு பெற தகுதியுடையவர்கள் என்று PTPTN தெரிவித்துள்ளது.

கடன் வாங்குபவர்கள் https://www.ptptn.gov.my/kelaspertamaonline/Utama என்ற அதிகாரப்பூர்வ PTPTN போர்ட்டலில் உடனடியாக ஆன்லைனில் விண்ணப்பிக்கலாம் (விலக்குக்கு).

மேலும் விவரங்களுக்கு, கடன் வாங்குபவர்கள் PTPTN கேர்லைன் மூலம் 03-2193 3000 (திங்கள் முதல் வெள்ளி வரை காலை 9 மணி முதல் மாலை 5 மணி வரை), www.ptptn.gov.my இல்  அல்லது அதிகாரப்பூர்வ PTPTN சமூக ஊடக தளம் வழியாகவும் PTPTN ஐத் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here