எட்டு வயது சிறுவனை துன்புறுத்திய பெண், கணவர் கைது

எட்டு வயது சிறுவன் உடல் முழுவதும் காயங்களுடன் காணப்பட்டதை அடுத்து, பெண்ணையும் அவரது கணவரையும் போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 16) ஒரு அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்டவரின் ஆறு வயது சகோதரியும் உடலில் காயங்களுடன் காணப்பட்டதாகக் கூறினார்.

அம்பாங்கில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் இருந்து தப்பிச் செல்லும் முயற்சியின் போது சிறுவன் வீட்டில் தனியாக இருந்ததாகவும் அவர் கூறினார். அவர்கள் மருத்துவ பரிசோதனைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் நலன் குறித்து சமூகநலத் துறைக்கு தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இன்று மாலை 6 மணியளவில், நாங்கள் இரண்டு சந்தேக நபர்களை கைது செய்தோம்; 33 வயதான அத்தை மற்றும் அவரது 29 வயது கணவர். அந்த பெண் மீது முந்தைய குற்றப்பதிவுகள் இல்லை. ஆனால் அந்த ஆடவருக்கு  முன் கிரிமினல் குற்றம் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு வருடங்களுக்கு முன்னர் தந்தையின் மரணத்தையடுத்து இரண்டு பிள்ளைகளும் தாயாரால் கைவிடப்பட்டதாக விசாரணைகளில் தெரியவந்துள்ளது. தந்தை இறந்த பிறகு அவர்கள் கடந்த இரண்டு ஆண்டுகளாக சந்தேக நபர்களுடன் தங்கியுள்ளனர். பாதிக்கப்பட்ட இருவரையும் அவர்களின் தாய் கவனித்துக் கொள்ள விரும்பவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர்கள் இருவரும் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 17) விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இன்று அதிகாலை, துஷ்பிரயோகம் செய்பவர்களிடம் இருந்து தப்பி ஓட முயன்ற சிறுவனை தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் மீட்டனர்.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் நோரஸாம் காமிஸைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​ஜலான் சஹாயாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் ஒரு சிறுவன் நான்காவது மாடியில் இருந்து தப்பிக்க முயற்சிப்பதைக் கண்டதையடுத்து தீயணைப்பு வீரர்கள் அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார்.

தி ஸ்டார் பார்த்த புகைப்படங்கள் சிறுவனின் உடல், கைகள், கால்கள் மற்றும் முதுகில் காயங்களின் புலப்படும் அடையாளங்களைக் காட்டியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here