புதிதாக தொடங்கிய விரைவுசாலையில் புகைப்படம் எடுக்க விரும்பியதால் முதல் விபத்து பதிவு

சுங்கை பீசி – உலு கிளாங் உயர்மட்ட விரைவுச்சாலை (SUKE) செப்டம்பர் 16 அன்று போக்குவரத்திற்காக திறந்து விடப்பட்டது. நேற்று இரண்டு வாகனங்கள் சம்பந்தப்பட்ட அதன் முதல் விபத்தை பதிவு செய்தது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக், பிற்பகல் 2.45 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் காயமடைந்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, ஒரு நபர் ஓட்டிச் சென்ற பெரோடுவா மைவி நெடுஞ்சாலையின் புகைப்படம் எடுப்பதற்காக அவசர பாதையில் நிறுத்தப்பட்டபோது இந்த சம்பவத்திற்கு காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது. அப்போது பின்னால் வந்த சுசூகி மோட்டார் சைக்கிள் ஒன்று கார் மீது மோதியது.

விபத்து காரணமாக மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சிகிச்சைக்காக அம்பாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படுவதற்கு முன்பு காலில் காயம் அடைந்தார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, செப்டம்பர் 16 ஆம் தேதி SUKE நெடுஞ்சாலை திறக்கப்பட்டதிலிருந்து நடந்த முதல் விபத்து இதுவாகும். விபத்தை ஏற்படுத்தும் இடையூறு 16 LN 166/59 விதியின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

தேவையோ அல்லது அவசரமோ இல்லாத பட்சத்தில், மக்கள் அவசர பாதையில் நிறுத்த வேண்டாம் என அறிவுறுத்தப்படுவதாக அவர் கூறினார். மேலும், அவசரகாலப் பாதையில் தன்னிச்சையாக நிறுத்தும் தனிப்பட்ட செயல்கள் தங்களுக்கும் மற்ற சாலைப் பயனாளர்களுக்கும் காயம் ஏற்படலாம். சம்பந்தப்பட்ட செயல்கள் உயிருக்கு அச்சுறுத்தல் மற்றும் உயிரிழப்புகளை ஏற்படுத்தும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here