அம்னோ ஆதரவாளர்கள் மட்டுமே முன்கூட்டிய தேர்தலை விரும்புகிறார்கள் என்கிறது அறிக்கை

அம்னோ மற்றும் பாரிசான் நேஷனல் ஆதரவாளர்கள் மட்டுமே முன்கூட்டியே தேர்தலை நடத்த ஆர்வமாக உள்ளனர் என்று  இல்ஹாம் மையம் நடத்திய கருத்துக் கணிப்பு ஆய்வில் தெரியவந்துள்ளது. அதற்குப்  பதிலளித்தவர்களில் பெரும்பாலோர் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப் தலைமையிலான அரசாங்கம் ஜூலை 2023 இல் தனது பதவிக் காலத்தை நிறைவு செய்ய வேண்டும் என்று விரும்புவதாக அதன் நிர்வாக இயக்குநர் ஹிசோமுடின் பாக்கர் தி மலேசியன் இன்சைட்டிடம் தெரிவித்தார்.

பெரும்பாலான வாக்காளர்கள் இந்த அரசாங்கம் தற்போதைய நாடாளுமன்றக் காலம் முடியும் வரை நீடிக்க வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள். அவர்கள் அரசாங்கத்தை ஆதரிப்பதால் அல்ல, ஆனால் கூடிய விரைவில் பொதுத் தேர்தல் நடத்தப்பட வேண்டியதன் அவசியத்தை அவர்கள் உணரவில்லை. தேவைப்பட்டால், பதவிக்காலம் முடியும் வரை அரசாங்கம் உயிர்வாழ முடியும் என்பதே இதன் பொருள் என்று ஹிசோமுடின் போர்ட்டலிடம் கூறினார்.

அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் திடீர் வாக்கெடுப்புகளுக்கு மீண்டும் மீண்டும் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, நாடு முழுவதும் 1,500 பதிலளித்தவர்களுடன் இந்த ஆய்வு ஆகஸ்ட் மாதம் நடத்தப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here