செராஸ் சாலை மிரட்டல் வழக்கை போலீசார் விசாரிக்கின்றனர்

காஜாங்கில் ஒரு கார் ஓட்டுநர்  மற்றொரு வாகனமோட்டியிடம் ஆபத்தான முறையில் நடந்து கொள்வது வீடியோவில் காட்டியதையடுத்து, சந்தேகத்திற்கிடமான சாலை கொடுமை வழக்கை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர்.

காஜாங் OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைத் ஹாசன், செராஸ் பண்டார் துன் ஹுசைன் ஓனில் உள்ள ஜாலான் சுகாசிஹ் போக்குவரத்து விளக்கில் ஒரு கார் மற்றொன்றைத் தடுப்பதைக் காட்டிய வீடியோ குறித்து செப்டம்பர் 18 அன்று புகார் அளிக்கப்பட்டது என்றார்.

புகார்தாரருக்கு தனது காரைத் தடுத்த நபரைத் தெரியாது என்று விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. எந்தவொரு காரணமும் கூறப்படவில்லை, மேலும் காரை ஆபத்தான முறையில் ஓட்டிச் சென்றதால், காரில் இருந்த புகார்தாரருக்கும் அவரது குடும்பத்தினருக்கும் ஆபத்து ஏற்பட்டது என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (செப். 20) கூறினார்.

சந்தேக நபர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும் விசாரணைகள் தொடர்வதாகவும் ACP Mohd Zaid மேலும் தெரிவித்தார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி Sjn முஹம்மது ஃசைபூல் பின் ஜிக்ரியை 011-5656 6511 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here