முன்னாள் சிசிஐடி இயக்குநருக்கு எதிரான RPKயின் உரிமைகோரல் மீதான விசாரணை நடந்து வருகிறது என்கின்றனர் போலீசார்

கோலாலம்பூர்: முன்னாள் புக்கிட் அமான் வணிகக் குற்றப் புலனாய்வு இயக்குநர் அமர் சிங்குக்கு எதிராக வலைப்பதிவாளர் ராஜா பெட்ரா கமருடின் அவதூறாகப் பேசியது தொடர்பான விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக பல நபர்களிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளனர்.

நாங்கள் பிரிவு 500 இன் கீழ் அவதூறு மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டத்தின் பிரிவு 233 இன் கீழ் விசாரணையைத் தொடங்கினோம் என்று கோலாலம்பூர் துணை போலீஸ் தலைவர் யஹாயா ஓத்மான் கூறினார். புகார்தாரர்கள் உட்பட பல நபர்களிடமிருந்து நாங்கள் அறிக்கைகளை பதிவு செய்துள்ளோம்.

இருப்பினும், யாருடைய வாக்குமூலங்கள் பதிவு செய்யப்பட்டன என்ற விவரங்களை யாஹாயா வெளியிடவில்லை. ஆகஸ்ட் 12 அன்று, அமரும் மற்ற இரண்டு ஓய்வுபெற்ற போலீஸ் துணை இயக்குநர்களும் வெளிநாட்டில் வசிப்பதாக நம்பப்படும் ராஜா பெட்ராவுக்கு எதிராக போலீஸ் புகார்களை அளித்தனர்.

மே 2018 இல் முன்னாள் பிரதமர் நஜிப் ரசாக்கின் வீட்டில் நடந்த சோதனையில் அமரின் காதலி கலந்துகொண்டதாகவும், போலீசாரால் கைப்பற்றப்பட்ட பைகளில் ஒன்றை எடுத்துக்கொண்டு வெளியேறியதாகவும் பதிவர் தனது இணையதளமான மலேசியா டுடேயில் குற்றம் சாட்டியிருந்தார்.

குற்றச்சாட்டை மறுத்த அமர், போலீசார் கைப்பற்றியவை பற்றிய விரிவான பதிவுகள் இருப்பதாகவும், சோதனையின் போது பொதுமக்கள் யாரும் இல்லை என்றும் கூறினார். நடவடிக்கை முழுவதும் எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் ஏராளமாக இருப்பதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here