ஹோண்டா காரை லஞ்சம் வாங்கியதாக பல்கலைக்கழக இயக்குனருக்கு 7 நாட்கள் தடுப்புக் காவல்

மலாக்காவில் RM174,000-க்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள ஹோண்டா அக்கார்டு கார் லஞ்சம் வாங்கியது தொடர்பான விசாரணையில் உதவுவதற்காக பொதுப் பல்கலைக்கழகத் துறையின் இயக்குநர் ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார். மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தின் (எம்ஏசிசி) விண்ணப்பத்தை ஏற்று, மாஜிஸ்திரேட் மசானா சினின் இந்த தடுப்புக்காவல் உத்தரவை பிறப்பித்தார்.

MACC சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17(a) இன் படி மேலதிக விசாரணைகளை மேற்கொள்ள வசதிகள் முகாமைத்துவப் பிரிவின் பணிப்பாளராக கடமையாற்றிய 50 வயதுடைய நபர் இன்று முதல் எதிர்வரும் திங்கட்கிழமை வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். லஞ்சம் அல்லது RM10,000 மதிப்புக்குக் குறையாத ஐந்து மடங்கு அபராதம் அல்லது 20 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படலாம்.

முன்னதாக, சந்தேக நபர் எம்ஏசிசி அதிகாரிகளுடன் லாக்கப் ஆடைகளை அணிந்து காலை 9 மணியளவில் மலாக்கா நீதிமன்ற வளாகத்திற்கு வந்தார். 174,500 ரிங்கிட் மதிப்பீட்டின்படி ஹோண்டா அக்கார்ட் 2.4 வகை வாகனம், அசையும் சொத்துக்களை லஞ்சமாகப் பெற்றதாக சந்தேகத்தின் பேரில், நேற்று பிற்பகல் 3 மணியளவில் அவர் எம்ஏசிசி மலாக்கா அலுவலகத்தில் சாட்சியமளிக்க வந்தபோது கைது செய்யப்பட்டார்.

RM1.65 மில்லியன் மதிப்புள்ள திறந்த டெண்டரைப் பெறுவதற்கான ஊக்கத் தொகையாக சிலாங்கூரில் உள்ள கிள்ளான் பகுதியில் உள்ள ஒப்பந்ததாரர் நிறுவன உரிமையாளரிடமிருந்து இது பெறப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here