நஜிப்பிற்கு எந்தவித சிறப்பு சிகிச்சையும் வழங்கப்படவில்லை என்கிறார் கைரி

புத்ராஜெயா: டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் மருத்துவ சிகிச்சையின் போது அவருக்கு சிறப்பு சிகிச்சை எதுவும் வழங்கப்படவில்லை என்று கைரி ஜமாலுடின் கூறுகிறார். மருத்துவ கவனிப்பு தேவைப்படும் கைதிகளுக்கு அமைச்சின் நிலையான நடைமுறைகளின் அடிப்படையில் தண்டனை விதிக்கப்பட்ட முன்னாள் பிரதமருக்கு வழங்கப்படும் சிகிச்சை என்று சுகாதார அமைச்சர் கூறினார்.

சிறப்பு சிகிச்சை எதுவும் இல்லை. அவருக்குத் தேவையான மருத்துவ கவனிப்பைப் பெறுவதற்காக, அவரது (நஜிப்பின்) வழக்கு விசாரணையை ஒத்திவைக்குமாறு துணை அரசு வழக்கறிஞர் கோரிக்கை விடுத்தார். அவர் கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டார், அங்கு அவர் தனது உடல்நிலைக்காக சிகிச்சை பெற்றார்.

இப்போது, ​​அவர் செராஸ் மறுவாழ்வு மருத்துவமனையில் பின்தொடர்ந்து வருகிறார். செயல்முறையின் ஒரு பகுதி என்னவென்றால், அவரே எவ்வாறு பிசியோதெரபியை நடத்துவது என்பது குறித்து அவருக்கு பயிற்சி அளிக்கப்படும்.நிபுணர்கள் திருப்தி அடைந்தவுடன் அவர் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்படுவார். அவர் இனி அனுமதிக்கப்பட வேண்டியதில்லை.

இது ஒரு நிலையான நடைமுறை. கடந்த காலங்களில் நாங்கள் அரசு மருத்துவமனைகளில் கைதிகளுக்கு சிகிச்சை அளித்துள்ளோம். மருத்துவர்களி  சிகிச்சை முடிந்தவுடன் அவர்கள் மீண்டும் சிறைக்கு அனுப்பப்படுவார்கள் என்று கைரி புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 21) இங்கு ஒரு ஊடக பேட்டியில் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here