நஜிப் செராஸ் மறுவாழ்வு மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்; சிறைத்துறை தகவல்

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் துன் ரசாக் செராஸ் மறுவாழ்வு மருத்துவமனையில் (CRH) சிகிச்சை பெற்று வருவதாக சிறைத்துறை உறுதி செய்துள்ளது. செப்டம்பர் 12 அன்று, கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றம் நஜிப்பை மருத்துவப் பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்லும்படி உத்தரவிட்டது.

சிறைச் சட்டத்தின் பிரிவு 37 மற்றும் சட்டத்தின் கீழ் உள்ள விதிகள் மற்றும் சிறைச்சாலை சிகிச்சைக்கான ஐக்கிய நாடுகளின் நிலையான குறைந்தபட்ச விதிகள் (மண்டேலா விதிகள்), சிறைத்துறை நஜிப்பை கோலாலம்பூர் மருத்துவமனைக்கு (HKL) அனுப்பியது.

செப்டம்பர் 19 அன்று, HKL நஜிப்பை மேலதிக சிகிச்சை மற்றும் கண்காணிப்புக்காக CRHக்கு பரிந்துரைத்தது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் கூறியது. CRH அல்லது HKL உள்ள நிபுணர்களால் மருத்துவ அனுமதி கிடைத்தவுடன் நஜிப் மீண்டும் காஜாங் சிறைக்கு அனுப்பப்படுவார் என்று திணைக்களம் மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here