சனிக்கிழமை நடைபெறவிருக்கும் மூடா கட்சியின் அமைதி பேரணியில் பங்கேற்காதீர்; பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தல்

கோலாலம்பூரில் வரும் சனிக்கிழமை உள்ள சோகோ வணிக வளாகத்திற்கு அருகில் நடைபெற உள்ள மூடாவின் ஏற்பாட்டில் நடைபெறும் அமைதி பேரணியில்  பங்கேற்க வேண்டாம் என்று காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளது. Dang Wangi காவல்துறைத் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா, சட்டத்தின் கீழ் தேவைப்படும் கூட்டம் குறித்து அமைப்பாளர் அதிகாரிகளுக்கு அறிவிக்கவில்லை என்றார்.

அமைதியான ஒன்றுகூடல் சட்டம் 2012 இன் கீழ், அமைப்பாளர், சட்டமன்றத்திற்கு குறைந்தது ஐந்து நாட்களுக்கு முன்னதாக மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவருக்கு எழுத்துப்பூர்வமாக அறிவிக்க வேண்டும். இன்றுவரை, காவல்துறைக்கு இன்னும் நோட்டீஸ் வரவில்லை. இந்தக் கூட்டத்தை நடத்துவதற்கு எதிராக அமைப்பாளருக்கு காவல்துறை அறிவுறுத்தியுள்ளது. மீறினால் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். பொதுமக்களும் இதில் கலந்து கொள்ள வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் ஒரு சுருக்கமான அறிக்கையில் கூறினார்.

நேற்று, மூடா செயற்குழு உறுப்பினர் நூராய்னி ஹசிகா ஷபி, இந்த ஆண்டு மழைக்காலத்தில் பொதுத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு எதிர்ப்புத் தெரிவிக்க திட்டமிட்டுள்ளோம் என்றார். இந்த ஆண்டு பொதுத் தேர்தல் நடத்தப்பட்டால், வெள்ளத்தின் போது கூட பாரிசான் நேஷனல் பிரச்சாரம் செய்யத் தயாராக இருப்பதாக அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடியின் கருத்துக்குப் பதிலளிக்கும் வகையில் இது இருந்தது.

வழக்கமாக அக்டோபர் மற்றும் பிப்ரவரி மாதங்களில் பருவமழை பெய்யும். இதன் விளைவாக வடக்கு மற்றும் கிழக்கு கடற்கரை மாநிலங்களில் பெரியளவில் வெள்ளம் ஏற்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here