சுக்மா கால்பந்து போட்டி மோதல்கள் குறித்து போலீசார் விசாரணையை முடித்துள்ளனர்

ஷா ஆலம்: புதன்கிழமை இரவு இங்குள்ள யுனிவர்சிட்டி டெக்னாலஜி மாரா (UiTM) ஸ்டேடியத்தில் பினாங்கு மற்றும் பெடரல் டெரிட்டரிஸ் (செப்டம்பர் 21) (FT) இடையேயான மலேசிய விளையாட்டு (சுக்மா) ஆடவர் கால்பந்து அரையிறுதியின் போது ஏற்பட்ட குழப்பம் குறித்த விசாரணையை போலீசார் முடிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

ஷா ஆலம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் இக்பால் இப்ராஹிம், சம்பந்தப்பட்டவர்களிடமிருந்து அறிக்கைகள் கிடைத்துள்ளதாகவும், பயிற்சியாளர்கள், நடுவர் மற்றும் போட்டி அதிகாரிகள் உட்பட பல நபர்கள் தங்கள் வாக்குமூலங்களை வழங்க அழைக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார். முதற்கட்ட விசாரணையில், ஒரு வீரர் சிவப்பு அட்டையை வெளிப்படுத்தியதால் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்தது. இதனால் அணிகளில் ஒன்றின் அதிகாரி என்று நம்பப்படும் ஒரு நபர் வருத்தமடைந்து, குழப்பத்தை ஏற்படுத்தியதாக அவர் கூறினார்.

பின்னர் சலசலப்பு காரணமாக ஆட்டம் சிறிது நேரம் நிறுத்தப்பட்டு, நிலைமை தணிந்த பிறகு மீண்டும் தொடங்கியது என்று அவர் “Korupsi dan Kemunafikan dalam Politik Melayu புத்தகத்தை வெளியிட்ட பிறகு செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். பேராசியர் எமரிட்டஸ் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் முகமட் கமல்ஹாசனின் Perlunya Disegerakan Transformasi Moral Etika குறித்து வியாழக்கிழமை (செப்டம்பர் 22) த்ர்

ஏசிபி முகமது இக்பால், போட்டிகளில் ஈடுபடுபவர்கள், ஆத்திரமூட்டல் அல்லது சலசலப்பைத் தடுக்க, போட்டிகளின் போது மிகவும் உணர்ச்சிவசப்பட வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தினார். 88வது நிமிடத்தில் எதிரணியை உதைத்ததற்காக FT இன் முஹம்மது இமான் ஃபக்ருல்லாஹ் ஜம்ரி சிவப்பு அட்டை காட்டப்பட்டதால் பினாங்கு-FT ஆட்டம் சூடுபிடித்ததாகவும், வீரர்கள் ஒருவரையொருவர் தள்ள தொடங்கியதால் நிலைமை மோசமடைந்ததாக ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

ஒரு FT அதிகாரி நடுவரை எதிர்கொண்டார். அவர் அவருக்கு சிவப்பு அட்டை காட்டினார். இதனால் மனமுடைந்த அந்த அதிகாரி, நடுவரை மைதானத்தை விட்டு வெளியேற உத்தரவிட்டபோது அவரைத் துரத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here