8 ஆண்டுளாக இந்திரா காந்தியின் கணவரை கண்டுபிடிக்க முயற்சிக்கும் போலீசார்

இவரைப் பார்த்தீர்களா? அவருக்கு எதிராக நீதிமன்ற வாரண்ட் பிறப்பிக்கப்பட்ட எட்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, எம். இந்திரா காந்தியின் முன்னாள் கணவர் முகமது ரிதுவான் அப்துல்லாவை போலீசார் தேடி வருகின்றனர்.

முஹம்மது ரிதுவான் தனது பெயரில் 30 மே 2014 அன்று ஒரு வாரண்ட் பிறப்பிக்கப்பட்டதாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார். ஈப்போ உயர்நீதிமன்றம் அவருக்கு எதிராக வாரன்ட் ஆஃப் கமிட்டல் (Waran Pengkomitan) பிறப்பித்தது.

அவரைப் பற்றி ஏதேனும் தகவல் தெரிந்த பொதுமக்கள் எங்களைத் தொடர்புகொள்வார்கள் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் புதன்கிழமை (செப்டம்பர் 21) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முஹம்மது ரிதுவான் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள், 012 – 909 3362 என்ற எண்ணில் விசாரணை அதிகாரி யாப் சியூ செங்கைத் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று ஏசிபி யஹாயா கூறினார்.

கடந்த ஆண்டு மார்ச் மாதம், ஈப்போ உயர்நீதிமன்றம் அட்டர்னி ஜெனரல் சேம்பர்ஸ் மற்றும் காவல்துறைக்கு முஹம்மது ரிதுவானைக் கைப்பற்றுவதற்கான முயற்சியைப் பற்றிய தகவலை வழங்குமாறு உத்தரவிட்டது.

நீதித்துறை ஆணையர் பூபிந்தர் சிங் குர்சரண் சிங் ப்ரீத், ஜூன் 2021க்குள் அறிக்கை அளிக்க உத்தரவிட்டார். ஆகஸ்ட் 5 அன்று, இந்திராவின் மகள் பிரசனா டிக்சாவைக் கண்டுபிடித்து திருப்பி அனுப்பத் தவறியதற்காக இன்ஸ்பெக்டர் ஜெனரல் ஆஃப் காவல்துறைக்கு எதிராக அவமதிப்பு நடவடிக்கைகளைத் தொடர இந்திராவின் அனுமதியை உயர்நீதிமன்றம் மறுத்தது.

முஹம்மது ரிதுவான் அல்லது கே.பத்மநாதன் 2009 இல் பிரசனா டிக்சாவுடன் ஓடிவிட்டார். அவள் 11 மாத குழந்தையாக இருந்தபோது, ​​இந்திராவுடனான காவல் போரைத் தொடர்ந்து, பின்னர் 2010 இல் அவர்களது மூன்று குழந்தைகளின் காவலில் அவருக்கு வழங்கப்பட்டது. ஆகஸ்ட் 2012 இல் தம்பதியினர் விவாகரத்து செய்தனர்.

முஹம்மது ரிதுவான் என்ற மதம் மாறியவர் தனது மூன்று குழந்தைகளையும் இஸ்லாத்திற்கு மதம் மாற்றினார். 2014ஆம் ஆண்டு மே 30ஆம் தேதி உயர் நீதிமன்றம், பிரசானா டிக்சாவை மீட்டு இந்திராவிடம் ஒப்படைக்க காவல்துறைக்கு உத்தரவிட்டது.

முஹம்மது ரிதுவான் அப்துல்லாவை கைது செய்து சிறையில் அடைப்பதற்கான உறுதியான உத்தரவை அமல்படுத்துமாறு போலீசாருக்கு உத்தரவிட்டதும், அது இன்றுவரை நிலுவையில் உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here