ஜாலான் கெப்போங்கில் திடீரென்று ஏற்பட்ட பள்ளத்தில் வேன் மூழ்கியது

வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 23) காலை 6 மணியளவில் கோலாலம்பூரில் உள்ள ஜாலான் கெப்போங்கில் ஒரு பள்ளம் ஏற்பட்டு  வேன் ஒன்று அதில் சிக்கி கொண்டது. சுங்கை பூலோவை நோக்கி சென்று கொண்டிருந்த குவா என்று மட்டுமே அடையாளம் காட்டுமாறு கேட்ட வேன் ஓட்டுநர் வாகனத்தின் பின்பகுதி மூழ்குவதை உணர்ந்தாகக் கூறினார். நான் வேனில் இருந்து பாதுகாப்புக்காக இறங்கினேன். சாலையில் தண்ணீர் தேங்கியது  என்றார்.

Kepong நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் Lim Lip Eng, போலீசார் உடனடியாக அப்பகுதியை சுற்றி வளைத்து போக்குவரத்தை திருப்பிவிட்டனர். மூழ்குவதற்கான காரணம் கண்டறியப்படவில்லை, ஆனால் அதில் இருந்து நிறைய தண்ணீர் வெளியேறியது.

காவல்துறை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை, கோலாலம்பூர் மாநகர் மன்றம் மற்றும் ஆயர் சிலாங்கூர் ஆகியவை விரைவாகப் பதிலளித்தன. மேலும் அவர்களின் அதிகாரிகள் நிலைமையைப் பார்க்க தளத்தில் இருந்தனர். கோலாலம்பூர் மாநகர மன்றம் சுமார் 9.15 மணியளவில் வேனை இழுக்க முடிந்தது என்று அவர் கூறினார். காலை 10.30 மணி வரை DBKL  ஒரு அறிக்கையையும் வெளியிடவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here