நஜிப் சிகிச்சை முடிந்து இன்று மீண்டும் காஜாங் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டார்

முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் துன் ரசாக், இங்குள்ள செராஸ் மறுவாழ்வு மருத்துவமனையில் (HRC) சிகிச்சை மற்றும் உடல்நலக் கண்காணிப்புக்குப் பிறகு காஜாங் சிறைக்கு இன்று திருப்பி அனுப்பப்பட்டார். கோலாலம்பூர் மருத்துவமனை மற்றும் HRC மருத்துவ ஆலோசகர்கள் மருத்துவ அனுமதி அளித்து அவரை மீண்டும் சிறைக்கு அனுப்ப அனுமதித்துள்ளதாக HRC ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

HRC இன் படி, கடந்த திங்கட்கிழமை மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டதிலிருந்து, பெக்கான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் பல பரிசோதனைகள் மற்றும் மறுவாழ்வு சிகிச்சைகளை மேற்கொண்டுள்ளார். HRC மறுவாழ்வு மருத்துவரால் அவருக்கு செய்யப்பட்ட சமீபத்திய பரிசோதனையின் முடிவுகள் இப்போது அவரது உடல்நிலை நல்ல நிலையில் இருப்பதைக் கண்டறிந்துள்ளது.

அவர் HRC பிசியோதெரபி மருத்துவ சிகிச்சையாளரால் அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளார், மேலும் அவர் சொந்தமாக உடற்பயிற்சி நுட்பப் பயிற்சியை மேற்கொள்ள முடியும் என்று HRC தெரிவித்துள்ளது. HRC கூற்றுபடி, தொடர்புடைய ஆலோசகர்கள் நஜிப் மற்றும் அவரது உடனடி குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் குடும்ப சந்திப்பையும் நடத்தினர். அவர்களுடன் சமீபத்திய சுகாதார நிலை மற்றும் முன்னாள் பிரதமரின் சுகாதார கண்காணிப்பு திட்டம் குறித்து அவர்களுக்கு தெரிவிக்கப்பட்டது.

HRC இன் குறிக்கோள்களுக்கு ஏற்ப, இங்கு சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகள் அவர்களின் உகந்த திறனை அடைய முடியும் என்பதையும், ஒரு நபர் அவர்களின் அதிகபட்ச செயல்பாட்டை அடைய முடியும் என்பதையும் உறுதி செய்வதற்காக சேவைகளை வழங்குவதில் நாங்கள் தொடர்ந்து அர்ப்பணிப்புடனும் வெளிப்படைத்தன்மையுடனும் இருப்போம்” என்று அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. .

SRC இன்டர்நேஷனல் சென்.பெர்ஹாட்டின் RM42 மில்லியன் நிதியை தவறாகப் பயன்படுத்தியதற்காக ஃபெடரல் நீதிமன்றம் அவருக்கு எதிராக 12 ஆண்டு சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM210 மில்லியன் அபராதம் விதித்ததை அடுத்து ஆகஸ்ட் 23 அன்று நஜிப் காஜாங் சிறைக்கு அனுப்பப்பட்டார்.

நஜிப்பின் உடல்நிலை திருப்திகரமாக இல்லை என்று தெரிவிக்கப்பட்டதையடுத்து, அவரை மருத்துவப் பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் செல்ல உத்தரவிட்டதாக சிறைத்துறை கோலாலம்பூர் உயர் நீதிமன்றத்தில் செப்டம்பர் 12ஆம் தேதி தெரிவித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here