பள்ளிக்கு வெளியே குழந்தைகளை கடத்த முயற்சியா? போலீஸ் தீவிர விசாரணை

குவா மூசாங்கில் செப்டம்பர் 19 மற்றும் 20 ஆகிய தேதிகளில்  எஸ்கே ஸ்ரீ வாங்கியில் இரண்டு மாணவர்களைக் கடத்த முயன்றதாகக் கூறப்படும் புகார்கள் குறித்து போலீஸார் இன்னும் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

குவா மூசாங் காவல்துறைத் தலைவர் சிக் சூன் ஃபூ கூறுகையில், இந்த சம்பவங்கள் குறித்த குரல் செய்தி வாட்ஸ்அப்பில் வைரலானதை அடுத்து, சம்பந்தப்பட்ட மாணவர்களை பள்ளி சந்தித்தது.

திங்கட்கிழமை மாலை 5 மணியளவில் நடந்த முதல் சம்பவம், குவா மூசாங்கிற்கு செல்லும் சாலையில் வெள்ளை நிற பெரோடுவா கஞ்சில் காரில் வந்த இரண்டு தெரியாத ஆண்கள் தன்னை அழைத்ததாகக்  4 ஆம் ஆண்டு மாணவர் கூறினார். ஆனால் மாணவர் அவர்களைப் புறக்கணித்தார்.

செவ்வாய்கிழமை மாலை 5 மணியளவில் நடந்த இரண்டாவது சம்பவம், சாம்பல் நிற பெரோடுவா மைவியில் இரண்டு தெரியாத ஆண்கள் தன்னை அழைத்ததாகக் கூறிய ஒரு ஆண்டு 1 மாணவர் சம்பந்தப்பட்டது. அந்த மாணவியும் அந்த அழைப்பை புறக்கணித்துவிட்டார் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இச்சம்பவங்களைத் தொடர்ந்து, மாணவர்கள் காலை அமர்வு முடிந்து மதியம் 12.45 மணிக்கு வீடு திரும்பும்போதும், மாலை 4.45 மணிக்கு சமய மற்றும் ஃபர்து ஐன் வகுப்புகள் முடிந்து வீடு திரும்பும் போது, ​​பள்ளி காவல் துறை ரோந்து பணியை மேற்கொள்ளுமாறு கோரியதாக சிக் கூறினார்.

பெற்றோர்கள் மற்றும் பாதுகாவலர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை சரியான நேரத்தில் அழைத்துச் செல்லுமாறு அவர் நினைவூட்டினார். அதே நேரத்தில் சம்பவங்களைப் பற்றி ஊகிக்க வேண்டாம் என்று அனைத்து தரப்பினரையும் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here