பினாங்கு அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் ஏற்பட்ட வெள்ளத்திற்கு MAHB மன்னிப்பு கோரியது

ஜார்ஜ் டவுன்: சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 24) காலை PIA மற்றும் அதன் சுற்றுப்புறங்களில் ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தால் விமான நிலைய வருகையாளர்களுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு மன்னிப்பு கோருவதாக மலேசிய விமான நிலையம் ஹோல்டிங் பெர்ஹாட் (MAHB) தெரிவித்துள்ளது. இன்று காலை பினாங்கு அனைத்துலக விமான நிலையம் மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் ஏற்பட்ட திடீர் வெள்ளத்தால் விமான நிலைய வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஏற்பட்ட சிரமத்திற்கு வருந்துகிறோம்.

விமான நிலையத்தின் வெள்ளத்தடுப்பு நடவடிக்கைகளான ஆன்-சைட் தடுப்பு தொட்டி போன்றவை சிறப்பாக செயல்பட்டாலும், தொடர்ச்சியான மற்றும் மிக அதிக மழைப்பொழிவு நீர்மட்டத்தை விரைவாக உயர்த்துவதற்கு காரணமாக இருந்தது என்று அது முகநூலில் தெரிவித்துள்ளது.

காலை 10.15 மணியளவில் வெள்ள நீர் வடிந்ததாகவும், துப்புரவு பணிகள் 15 நிமிடங்களில் விரைவாக முடிக்கப்பட்டதாகவும் MAHB தெரிவித்துள்ளது. ஓடுபாதை மற்றும் டாக்சிவேகள் வறண்டு கிடப்பதால், திடீர் வெள்ளத்தால் விமான செயல்பாடுகள் பாதிக்கப்படவில்லை என்றும் அது கூறியது. இருப்பினும், மிகவும் கனமழை காரணமாக, பல விமானங்கள் புறப்படுதல் மற்றும் தரையிறங்குவது தாமதமானது என்று அது கூறியது.

MAHB வெள்ளத்தின் போது விமான நிலையத்தில் எந்த மின் தடையும் ஏற்படவில்லை என பல செய்திகள் தெரிவிக்கின்றன. ஒரு சில சில்லறை விற்பனை நிலையங்கள் மின்சாரத் தடைகளை அனுபவித்ததாக வந்த புகார் உடனடியாக சரி செய்யப்பட்டது. நாங்கள் தொடர்ந்து விழிப்புடன் இருப்போம் மற்றும் அனைத்து பயணிகளுக்கும் பாதுகாப்பான மற்றும் தடையற்ற பயணத்தை உறுதி செய்வோம் என்று அது மேலும் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here