பேராக்கில் ஜன. முதல் ஜூலை வரை பள்ளிகளில் 42 கொடுமைப்பத்தல் சம்பவங்கள் பதிவு

ஈப்போ: கடந்த ஆண்டு இரண்டு வழக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது, ​​இந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் ஜூலை வரை பேராக்கில் உள்ள பள்ளிகளில் மொத்தம் 42 கொடுமைப்படுத்துதல் வழக்குகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன என்று மாநில காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறினார்.

செகோலா மெனெங்கா கெபாங்சான் ஆண்டர்சனில் இன்று நடந்த #Say No to Bullying நிகழ்ச்சிக்குப் பிறகு செய்தியாளர்களைச் சந்தித்தபோது, ​​பேராக் மாநிலக் கல்வித் துறையிடம் இருந்து தரவு பெறப்பட்டதாக முகமட் யூஸ்ரி கூறினார்.

கோவிட்-19 தொற்றுநோய் கட்டத்தின் போது பள்ளிகள் மூடப்பட்டதால் (வழக்குகளின் எண்ணிக்கையில்) வேறுபாடு ஏற்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

நிகழ்ச்சியில் அவர் கூறியதாவது: விடுதிகளில் தங்கி படிக்கும் மாணவர்களிடையே நடக்கும் கொடுமைப்படுத்துதல் சம்பவங்களை தடுக்கவும், குற்றவியல் குற்றங்கள் மற்றும் கொடுமைப்படுத்துதல் குறித்த மாணவர்களின் விழிப்புணர்வையும், புரிதலையும் அதிகரிப்பது இதன் நோக்கமாகும்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here