தவறி கீழே விழுந்த தந்தையை காப்பாற்ற முயற்சிக்கவில்லை என்று விமர்சனத்திற்கு ஆளான மாணவி

தெரெங்கானு, பெசுட்டில் உள்ள ஒரு மேல்நிலைப் பள்ளியில் படிக்கும் ஒரு பெண் மாணவி, மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து தவறி விழுந்த தனது தந்தையை காப்பாற்றாமல் வேடிக்கை பார்த்து கொண்டிருந்த சம்பவம் தொடர்பில் வைரலான வீடியோவில் நெட்டிசன்களால் விமர்சிக்கப்பட்டார்.

டிக்டாக்கில் ஜெய்-99 என அழைக்கப்படும் பயனரால் பதிவேற்றப்பட்ட வீடியோவில், ஒரு நபர் தனது மகளை மோட்டார் சைக்கிளில் பள்ளிக்கு விட்டுச் செல்வதைக் காட்டுகிறது. மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து இறங்க நினைத்தபோது. ​​திடீரென அந்த நபர் கீழே விழுந்தார். அருகில் இருந்த அவரது மகள் அதனை பார்த்து கொண்டு  இருக்கிறா. ஒரு நபர் உதவிக்கு வருவதற்கு முன்பு  வரை மகள் எதுவும் செய்யவில்லை.

மாணவரின் செயல் அவரை நெட்டிசன்களால் விமர்சிக்கப்பட்டது, மேலும் சிலர் அவரது தந்தைக்கு மோட்டார் சைக்கிள் மட்டுமே இருப்பதால் அவர் வெட்கப்படுவதாக குற்றம் சாட்டியுள்ளனர்.

இருப்பினும், Sekolah Menengah Kebangsaan Nasiruddin Shah  ஒரு அறிக்கையில், மாணவர் உண்மையில் மெதுவாக இருந்ததாகவும், அந்த மாணவிக்கு படிக்க இயலாது என்றும் கூறியது. தயவுசெய்து இந்த வீடியோவை உடனடியாக நீக்கவும், சம்பந்தப்பட்ட குடும்பத்தினரிடம் பகிரங்க மன்னிப்பு கேட்கவும் இந்த டிக்டோக்கின் உரிமையாளருக்கு இந்த விஷயத்தை தெளிவுப்படுத்துங்கள். இது எங்கள் இதயங்களை  கனக்க வைக்கிறது.

மாணவர்கள் கூறும்போது சம்பந்தப்பட்ட மாணவர் மெதுவாக பதிலளிக்கக் கூடியவர். மேலும் அவரால் படிக்க கூட முடியாது.  அனைத்து கருத்துகளும் அவரது தந்தையைக் கண்டித்து வெட்கப்பட வேண்டியவை என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here