போதைப்பித்தர் பாராங்கத்தியால் வெட்டியதில் இரு போலீஸ்காரர்கள் படுகாயம்

ஷா ஆலம், செக்‌ஷன் 36இல் உள்ள   கம்போங் சுங்கை கண்டிஸில் திங்கட்கிழமை  வெறித்தனமாக  ஒருவரால் பாராங்கத்தியால் வெட்டியதில் இரண்டு போலீஸ்காரர்கள் (காவலர்கள்) பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார்கள்.

 போதையில் இருந்த சந்தேக நபரின் தாக்குதலில் 31 வயதான லான்ஸ் கோப்ரல் மொஹமட் ரிட்சுவான் மர்சூடியின் இடது கை கிட்டத்தட்ட துண்டிக்கப்பட்டது. அதே நேரத்தில் 30 வயதான இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் சுல்ஹுஸ்னி ஹசானியின் வலது கையில் ஆழமான வெட்டுக் காயங்கள் ஏற்பட்டன.

ஷா ஆலம் காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமது இக்பால் இப்ராஹிம் இன்று கூறுகையில், 47 வயதுடைய சந்தேக நபர் பிற்பகல் 3.45 மணியளவில் தனது நான்கு சக்கர டிரைவ் பிக்-அப் டிரக்கை தனது மூத்த சகோதரரின் கார் மீது மோதியதால் அப்பகுதியில் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

சந்தேக நபர் 53 வயதான ஓய்வு பெற்ற ஆசிரியரை பராங்கத்தியை கொண்டு துரத்துவதற்கு முன்பு தனது சகோதரரின் காரில் பல பூந்தொட்டிகளை உடைத்ததாக அவர் கூறினார்.

முகமட் சுல்ஹுஸ்னி, மொஹமட் ரிட்சுவான் மற்றும் பல போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விசாரணைக்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்னர் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசார் எச்சரிக்கப்பட்டதாக முகமட் இக்பால் கூறினார்.

சந்தேக நபர் தனியாக வசித்து வந்த நிலையில் அவரது மூத்த சகோதரர் பக்கத்து வீட்டில் வசித்து வந்தார். அவர் தனது சகோதரருடன் ஏற்பட்ட தவறான புரிதலைத் தொடர்ந்து வெறித்தனமாக ஓடி, அவரது வீட்டில் பொருட்களை சேதப்படுத்தத் தொடங்கினார். நாங்கள் சம்பவ இடத்திற்குச் சென்றபோது, ​​சந்தேக நபர் தனது வீட்டில் தலைமறைவாகிவிட்டார். சரணடையவும் மறுத்துவிட்டார். போலீஸ் குழு அவரது வீட்டிற்குள் நுழைய முடிந்ததும், சந்தேக நபர் முகமது ரிட்சுவான் மீது பாய்ந்து அவர் மீது சரமாரியாக வெட்டினார்.

முகமட் ரிட்சுவான் தனது கைத்துப்பாக்கியை வெளியே இழுத்து எச்சரிக்கும் துப்பாக்கியால் வானத்தை நோக்கி சுட்டதாகவும், ஆனால் சந்தேக நபர் தொடர்ந்து தாக்கி காயப்படுத்தியதாகவும் முகமட் இக்பால் கூறினார். அந்த நபரை அடக்குவதற்கான போராட்டத்தின் போது, ​​சந்தேக நபர் அவரை வெட்டியதில் முகமட் சுல்ஹுஸ்னியும் காயமடைந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டு போதைப்பொருள் பாவனைக்கு சாதகமாக சோதனை செய்யப்பட்டதாக முகமட் இக்பால் கூறினார். மூன்று நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ள இவர், அரசு ஊழியர் மீது குற்றவியல் பலத்தை பிரயோகித்த குற்றப் பின்னணி கொண்டவர் என்று அவர் கூறினார்.

முகமது இக்பால் கூறுகையில், அந்த நபர் கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காகவும், கொலை முயற்சிக்காகவும் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறார். முகமது ரிட்சுவான் நிலையான நிலையில் இருப்பதாகவும், அவர் செலாயாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும், அங்கு அவருக்கு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்படும் என்றும், முகமது சுல்ஹுஸ்னி காயங்களுக்கு சிகிச்சை பெற்று இன்று காலை டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டார் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here