சாலையின் பெயர் பலகையில் லோரி மோதிய விபத்து; 48 வயது நபர் உயிரிழந்தார்

ஜார்ஜ் டவுனில் இன்று  (செப்டம்பர் 28) பெர்சியாரன் பாயா தெர்போங் அருகே சாலைப் பலகையில் லோரி மோதி பலகை இடிந்து விழுந்ததில் 48 வயது நபர் உயிரிழந்தார். பினாங்கு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் செய்தித் தொடர்பாளர், பலியானவர் கீழே விழுந்த பெயர் பலகைக்கு அவரது வாகனத்திற்கும் இடையில் சிக்கிக் கொண்டதாகக் கூறினார்.

அந்த நபரின் லோர் பெயர் பலகை மீது மோதியதாக நம்பப்படுகிறது, இதனால் அது நொறுங்கி வாகனத்தின் மீது விழுந்தது என்று செய்தித் தொடர்பாளர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பிற்பகல் 3.20 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து திணைக்களத்திற்கு அழைப்பு வந்ததை அடுத்து, பயா தெர்போங் மற்றும் பயான் பாரு தீயணைப்பு நிலையங்களில் இருந்து மீட்புப் பணியாளர்கள் அந்த இடத்திற்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டதாக அவர் மேலும் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை மீட்க மீட்புக் குழுவினர் மீட்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தினர் என்றார். மருத்துவக் குழுவால் அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டார் என்று செய்தித் தொடர்பாளர் கூறினார். மாலை 4.37 மணிக்கு பணி முடிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here