நாட்டிற்குள் சட்டவிரோதமாக நுழைய முயன்ற 25 பேர் கைது

கோல நெராங்: மலேசியா-தாய்லாந்து எல்லையில், 25 சட்டவிரோத குடியேறிகள் நாட்டிற்குள் நுழைய முயன்றதை மலேசிய ஆயுதப் படை (ATM) முறியடித்தது. மலேசிய காலாட்படையின் இரண்டாம் பிரிவு (2 பிரிவு) தலைமையகம் ஒரு அறிக்கையில் இதனை கூறியது.

மலேசிய ஆறாவது காலாட்படையின் பொறுப்புப் பகுதியின் OP BENTENG பிரிவின் கீழ், கோத்தா புத்ராவின் நீர் சுத்திகரிப்பு ஆலை (LRA) பகுதியில் மியான்மர் சட்ட விரோதமாக குடியேறிய அனைவரும் காலை 8.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டனர். மலேசியா-தாய்லாந்து எல்லைப் பகுதியில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்த உறுப்பினர்கள் குழு, நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்திற்கு அருகிலுள்ள காட்டுப் பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான சூழ்நிலையில் சட்டவிரோதமாக வெளிநாட்டினர் என்று சந்தேகிக்கப்படும் குழுவின் நடமாட்டத்தைக் கண்டறிந்தனர்.

19 ஆண்கள் மற்றும் 6 பெண்கள் அடங்கிய 17 முதல் 45 வயதுடைய அனைத்து நபர்களும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர். ஆய்வின் முடிவுகள் அவர்கள் அனைவரும் மியான்மர் நாட்டினர் மற்றும் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

அறிக்கையின்படி, RM2,893 மதிப்புள்ள 19 யூனிட் மொபைல் போன்கள், மலேசியா, மியான்மர் மற்றும் தாய்லாந்து ரொக்கம், மியான்மர் அடையாள அட்டைகள் (21) மற்றும் முதுகுப்பைகள் (27) என மொத்தம் 12,393 ரிங்கிட் மதிப்பிலான பொருட்களை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர். பின்னர் சம்பந்தப்பட்ட அனைவரும் அடுத்த கட்ட நடவடிக்கைக்காக கோல நெராங் காவல் நிலையத்தில் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here