தொழிலதிபர் கடத்தப்பட்டு பின்னர் விடுவிக்கப்பட்ட சம்பவத்தால் பரபரப்பு

அம்பாங்: பாண்டன் இண்டாவில் உள்ள உணவகம் ஒன்றின் முன் 38 வயதான தொழிலதிபர் ஒருவர் வெள்ளை நிற டொயோட்டா வெல்ஃபயரில் வந்த சிலரால் கடத்தப்பட்டார். வியாழன் (செப்டம்பர் 29) மாலை 5.03 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபாரூக் எஷாக் தெரிவித்தார். பாதிக்கப்பட்டவர் தனியாக ஒரு உணவகத்திற்குச் சென்றபோது, ​​​​அவரை ஆண்கள் குழு அணுகியது.

வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 30) ​​தொடர்பு கொண்டபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் வெல்ஃபயரில் செல்ல வேண்டிய கட்டாயத்திற்கு தள்ளப்பட்டபோது அவர் உதவிக்காக கத்தினார் என்று அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் விடுவிக்கப்பட்டவுடன் வியாழக்கிழமை இரவு 10.45 மணியளவில் அம்பாங் ஜெயா போலீஸ் தலைமையகத்திற்கு நேராகச் சென்றதாக அவர் கூறினார்.

அவருக்கு முகம் மற்றும் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டது. அவர் அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றார். கடனை கட்டாததால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம்.  இந்த சம்பவம் வாட்ஸ்அப் மற்றும் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவி வருகிறது. கடத்தலில் ஈடுபட்ட சந்தேக நபர்களை தொடர்ந்து தேடி வருகிறோம்  என்றார்.

சம்பவத்தின் போது பாதிக்கப்பட்டவருக்கு உதவிய பொதுமக்களுக்கு ஏசிபி முகமது பாரூக் நன்றி தெரிவித்தார். உரிமம் இல்லாத தரப்பினரிடன் கடன் வாங்க வேண்டாம் என்றும் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்துகிறோம் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here