பினாங்கு ஆரம்பப்பள்ளிக்கு முன் நேற்று நடந்தது கடத்தல் அல்ல; குழந்தைக்கான குடும்ப தகராறு

பினாங்கில் உள்ள ஆரம்பப் பள்ளிக்கு வெளியே நேற்று பல நபர்களுக்கு இடையேயான சண்டையின் வைரலான வீடியோவை போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர். Seberang Perai Utara போலீஸ் தலைவர் Radzi Ahmad, மதியம் 1.30 மணியளவில் ஒரு வயதான பெண்மணி தனது ஒன்பது வயது பேரன்  தனது முன்னாள் மருமகளிடம் சென்றதாக புகார் அளித்ததாகக் கூறினார்.

சமூக ஊடகங்களில் வைரலான வீடியோ, முதலில் கடத்தல் வழக்கு என்று கருதப்பட்டது. குழந்தை பள்ளியிலிருந்து வீட்டிற்கு வரும் போது இந்த சம்பவம் நடந்தது, பாதிக்கப்பட்டவரின் தாயும் தந்தையும் விவாகரத்து செய்த பின்னர் 2013 முதல் இந்த காவல் சண்டை நடந்தது. பினாங்கு உயர் நீதிமன்றத்தில் காவலில் வைப்பதற்கான நடைமுறை இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று உத்துசான் மலேசியா தெரிவித்துள்ளது.

பினாங்கில் உள்ள கப்பளா பத்தாஸ் தேசிய பள்ளிக்கு வெளியே நடந்த சம்பவத்தில் புகார்தாரரும் காயமடைந்ததாக ராட்ஸி கூறினார். பாதிக்கப்பட்ட பெண் பாதுகாப்பாக இருப்பதாகவும், இந்த வழக்கை முழுமையாக அவரது வழக்கறிஞர் மற்றும் போலீசாரிடம் விசாரணைக்காக ஒப்படைத்ததாகவும் சந்தேக நபர் காவல்துறையில் புகார் அளித்துள்ளார்.

இந்த வழக்கு இன்னும் காவல்துறையினரால் விசாரிக்கப்படுவதால் சம்பந்தப்பட்ட வீடியோ தொடர்பாக எந்தவிதமான ஊகங்கள் அல்லது அனுமானங்களைச் செய்ய வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம். தொடக்கப் பள்ளிக்கு வெளியே பல நபர்கள் சண்டையிடுவதைக் காட்டும் இரண்டு வீடியோக்கள், ஒவ்வொன்றும் ஒரு நிமிடம் மற்றும் 30 வினாடிகள் நீடிக்கும், நேற்று முதல் வைரலாகி வருகின்றன.

ஒரு காரில் பல நபர்கள்  ஒரு பெண்ணைத் துரத்த முயன்றபோது ஒரு பெண் விழுந்ததை வீடியோ கிளிப் காட்டுகிறது. அதே நேரத்தில் மக்கள் வாகனத்தை நகர்த்துவதைத் தடுக்க முயற்சிப்பதையும் காணலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here