நாடாளுமன்றத்தை கலைக்கும் முன் மக்களை பற்றி சிந்தியுங்கள்

புத்ராஜெயா: 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்காக (GE15) நாடாளுமன்றத்தைக் கலைக்கும் எந்த முடிவையும் எடுப்பதற்கு முன் அம்னோவின் தலைமை மக்களின் நலனைப் பற்றி சிந்திக்க வேண்டும் என்று பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சது மலேசியா (பெர்சத்து) விரும்புகிறது.

பெர்சத்து துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அகமட் பைசல் அசுமு அம்னோ அதிகாரத்தைப் பெறுவதற்கான முயற்சிகளில் மட்டும் கவனம் செலுத்தக் கூடாது என்றும், வானிலை, பாதுகாப்புப் படைகளின் தயார்நிலை மற்றும் GE15 நடத்தப்பட்டால் தேசியச் செலவுகள் போன்ற பிற காரணிகளுக்கும் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்றார்.

GE15ஐ நடத்துவதற்கான அரசாங்கத்தின் தயார்நிலையில் அரசாங்கம் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று பெர்சத்து விரும்புகிறது. போதுமான காவலர்கள் இருக்கிறார்களா, ஆறு மாநிலங்களில் இந்த ஆண்டு மாநிலத் தேர்தல் நடைபெறவில்லை என்றால், அது நாட்டின் செலவை உயர்த்துமா?

இதுபோன்ற விஷயங்களை தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். ஏனென்றால் நாங்கள் அரசாங்க அதிகாரத்தைப் பெறுவதில் கவனம் செலுத்துவது மட்டுமல்லாமல், மக்களின் நலன்களையும் அதன் முன்னுரிமையாகக் கொண்டுள்ளோம் என்று அவர் கேபிஎஸ் டிரெயில் ரன் நிகழ்ச்சியான “எங்கள் எதிர்காலத்திற்கான இயற்கையை நேசி” 2022 ஐ கொடியசைத்து பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இந்த ஆண்டு GE15 ஐ நடத்துவதற்கு பாராளுமன்றத்தை விரைவில் கலைக்க வேண்டும் என்று அம்னோ உச்ச கவுன்சிலின் முன்மொழிவு குறித்து கருத்து கேட்டபோது அவர் இவ்வாறு கூறினார்.

வெள்ளிக்கிழமை, அம்னோ பொதுச்செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ அஹ்மட் மஸ்லான், இந்த முன்மொழிவின் அடிப்படையில், பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப், கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பின் 40 (1) வது பிரிவின்படி மாமன்னரிடம் நாடாளுமன்றத்தை கலைக்க முன்மொழியப்பட்ட தேதியை முன்வைப்பார்.

GE15க்கான பெர்சத்துவின் தயாரிப்புகள் குறித்து கேட்டபோது, ​​நிலையான அரசாங்கத்தை நிறுவவும் மக்களுக்கு நல்ல சேவைகளை வழங்கவும் பெரிகாடன் நேஷனல் பங்காளிகளுடன் நெருக்கமாக பணியாற்ற கட்சி தயாராக இருப்பதாக அஹ்மட் பைசல் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here