வாகனங்களை வழிமறித்ததால் வலுத்த வாக்குவாதம்

கோம்பாக், Sekolah Kebangsaan (SK) ஸ்ரீ கோம்பாக் 2, பத்துகேவ்ஸ் சந்திப்பில் இரண்டு ஓட்டுநர்களுக்கு இடையே ஏற்பட்ட சண்டைக்கு, பாதையை மறித்த வாகனங்களால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் நூர் அரிஃபின் முகமட் நசீர் கூறுகையில், அந்த இடத்தில் இரு நபர்களுக்கு இடையே சண்டை நடப்பதைக் காட்டும் ஒரு நிமிடம் 11 வினாடிகள் நீடிக்கும் வீடியோவை அவரது தரப்பினர் கண்டறிந்தனர். இது இன்று சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகியுள்ளது.

சம்பவத்தில் ஈடுபட்ட ஓட்டுநர்களில் ஒருவரான 57 வயதுடைய உள்ளூர் நபரிடமிருந்து எங்களுக்கு ஒரு  புகார் கிடைத்தது. இந்தச் சம்பவம் Sekolah Kebangsaan (SK) 2, பத்து கேவ்ஸ் சந்திப்பில் நடந்ததாக விசாரணையின் முடிவுகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சந்திப்பில் போக்குவரத்து நெரிசல் காரணமாக புகார்தாரருக்கும் ஓட்டுநருக்கும் இடையே வாய் தகராறில் சண்டை தொடங்கியதாக நூர் அரிஃபின் கூறினார். சந்தேக நபரின் வாகனத்தை புகார்தாரரின் வாகனம் தடுத்ததால் சண்டை ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது.

எனவே, சண்டையை நிறுத்த  உதவிய பொதுமக்கள் முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்றார் அவர்.

வேண்டுமென்றே காயத்தை ஏற்படுத்திய குற்றத்திற்காக ஒரு வருடம் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் விதிக்கக்கூடிய குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 323 ஆவது பிரிவின் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

சம்பவம் தொடர்பாக தகவல் தெரிந்தவர்கள், வழக்கின் விசாரணை அதிகாரியான சார்ஜென்ட் நூருல் சியாஸ்லீயனா  03-61262222 அல்லது 018-9636942 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு விசாரணைக்கு உதவலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here