விபச்சார கும்பலின் மூளையாக செயல்பட்ட கணவன், மனைவி கைது

ஜோகூர் பாரு, அக்டோபர் 3 :

இங்குள்ள மாசாயில் உள்ள ஒரு பட்ஜெட் விடுதியில், நேற்று நண்பகல் 2.30 மணியளவில் போலீசார் நடத்திய சோதனையில், மூளையாகச் செயல்பட்டதாக நம்பப்படும் ஒரு கணவன்-மனைவி கைது செய்யப்பட்டனர்.

ஸ்ரீ ஆலாம் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் சொஹைமி இஷாக் கூறுகையில், விபச்சார நடவடிக்கைகள் குறித்து விசாரணை நடத்துவதற்காக 48 வயதான பெண் மற்றும் அவரது கணவர், 62 வயது முதியவர் ஆகியோர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த சோதனையில், பாலியல் சேவை வழங்குவதாக நம்பப்படும் 33 முதல் 54 வயதுடைய 6 வெளிநாட்டு பெண்களையும், வெளிநாட்டினர் மற்றும் 33 முதல் 55 வயதுக்குட்பட்ட உள்ளூர்வாசிகள் உட்பட ஆறு வாடிக்கையாளர்கள் என நம்பப்படும் ஆண்களையும் போலீசார் கைது செய்தனர்.

ஒவ்வொரு வாடிக்கையாளரும் அங்கு சேவைகளைப் பெறும் ஒவ்வொரு முறையும் RM50 முதல் RM130 வரை கட்டணம் வசூலிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

“இந்த நடவடிக்கைக்கு மூளையாக செயல்பட்டதாக நம்பப்படும் திருமணமான தம்பதியருக்கு முந்தைய குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்பது கண்டறியப்பட்டது.

“ஆணுறைகள், லோஷன்கள், துண்டுகள், செக்-இன் புத்தகங்கள் மற்றும் ரசீதுகள் மற்றும் ரொக்கம் RM978 ஆகியவற்றையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்,” என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் கைதுசெய்யப்பட்டவர்களை குடிவரவுச் சட்டம் 61(c) ஐப் பின்பற்றி காவல்துறை விசாரணை நடத்தியது, ஏனெனில் கைது செய்யப்பட்ட ஆறு பெண்களில் ஐந்து பேரிடம், ஒரு வாடிக்கையாளர் தவிர, செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் இல்லை என்று கண்டறியப்பட்டது.

“விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அனைத்து நபர்களும் இன்று முதல் நான்கு நாட்களுக்கு தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

“இந்தாண்டு இதுவரை பொழுதுபோக்கு மையங்களை உள்ளடக்கிய 33 சோதனைகள் நடத்தப்பட்டன மற்றும் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக மொத்தம் 80 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர் மற்றும் ரொக்கமாக RM8,700 பறிமுதல் செய்யப்பட்டது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here