3 வயது குழந்தை கொடுமைப்படுத்தப்படுவதை பார்த்ததாக கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபரின் குழந்தைகள் தெரிவித்தனர்

ஜோகூர் பாருவில் மூன்று வயது சிறுவனைக் கொன்ற சம்பவத்தில் தொடர்புடைய சந்தேக நபர்களில் ஒருவரின் குழந்தைகள், தாங்கள் துன்புறுத்தல் செயல்களைப் பார்த்ததை உறுதிப்படுத்தினர். 28 வயதுடைய சந்தேக நபரின் இரண்டு குழந்தைகளை போலீசார் விசாரணைக்கு உட்படுத்தியுள்ளதாக ஜோகூர் போலீஸ் தலைவர் டத்தோ கமருல் ஜமான் மாமத் தெரிவித்தார்.

சந்தேக நபரின் இரண்டு குழந்தைகளையும் நாங்கள் குழந்தைகள் நேர்காணல் மையத்திற்கு (CIC) கொண்டு வந்துள்ளோம். குழந்தைகளின் கூற்று 3 வயது சிறுவன் துன்புறுத்தப்பட்டிருப்பது தெரிய வந்துள்ளது. எனினும், இது இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதால், இது பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை என்னால் வெளியிட முடியாது என்று அவர் ஊடகங்களுக்கு தெரிவித்தார்.

இரண்டு குழந்தைகளுக்கும் ஐந்து மற்றும் ஏழு வயது. ஆணையர் டத்தோ காவ் கோக் சின் மற்றும் துணை  ஆணையர் எம். குமார் ஆகியோருக்கு இடையே, மாநில துணைத்தலைவர் பதவியை ஒப்படைக்கும் நிகழ்ச்சியை நேரில் பார்த்த பின், அவர் இவ்வாறு கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் காயங்கள் உட்பட துன்புறுத்தலின் அறிகுறிகள் இருப்பதாகவும் கமருல் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்பட்டுள்ளது. இதுவரை, உடலில் காயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும், கூடுதல் விவரங்களைப் பெற முழு ஆய்வக அறிக்கைக்காக நாங்கள் இன்னும் காத்திருக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். சிறுவனின் இளைய சகோதரனும் துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்தும் போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருவதாக அவர் கூறினார். இந்த விவகாரம் குறித்து எங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விசாரணை நடத்தப்படும் என்றார்.

பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் ஒரு வயது சகோதரனும் துன்புறுத்தலுக்கு உள்ளானதாக பாதிக்கப்பட்டவரின் குடும்ப உறுப்பினர்கள் சமூக திணைக்கள அதிகாரி ஒருவருக்கு தெரிவித்துள்ளதாக தெரியவந்துள்ளது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக்டோபர் 2) இரவு 10 மணி முதல் 11 மணி வரை பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தந்தை புகார் அளித்ததையடுத்து, சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாக கமருல் தெரிவித்தார்.

திங்கள்கிழமை (அக் 3) பிற்பகல் 28 வயதான விற்பனையாளரையும், 40 வயது இந்தோனேசிய பணிப்பெண்ணையும் போலீசார் கைது செய்தனர். பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை சிங்கப்பூரில் பணிபுரிகிறார். தாய் யோங் பெங்கில் பணிபுரிகிறார். அவர்கள் தங்கள் இரண்டு குழந்தைகளை கவனித்துக்கொள்ள அவருக்கு மாதம் 2,800 ரிங்கிட் கொடுத்து தங்கள் நண்பரிடம் ஒப்படைத்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் ஒரு வயதுடைய அவரது இளைய உடன்பிறப்பு, மூன்று மாதங்களுக்கு முன்பு சந்தேக நபரின் பராமரிப்பில் உள்ளனர் என்று அவர் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார். சந்தேகநபர்கள் இருவரும் செவ்வாய்க்கிழமை (அக்டோபர் 4) முதல் ஏழு நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here