பதின்ம வயதினரை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக பிரபல சமயபோதகர் மீது குற்றச்சாட்டு

சிரம்பானில் கடந்த பிப்ரவரி மற்றும் ஜூலை மாதங்களில் இரண்டு பதின்ம வயதினரை பாலியல் வன்கொடுமை செய்ததாக ஐந்து குற்றச்சாட்டுகளின் பேரில், பிரபல சமயபோதகர் பியு அஸ்மான் என்று அழைக்கப்படும் அஸ்மான் சியா அலியாஸ் சிரம்பான் செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் இன்று ஆஜர்படுத்தப்பட்டார். எவ்வாறாயினும், 41 வயதான குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், ஒரு மொழிபெயர்ப்பாளரால் குற்றப்பத்திரிகை வாசிக்கப்பட்ட பின்னர், நீதிபதி டத்தின் சுரைதா புடின் முன் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

மூன்று குற்றச்சாட்டுகளின்படி, 2022 ஆம் ஆண்டு ஜூலை 6 ஆம் தேதி அதிகாலை 3 மணி முதல் 5 மணி வரை நிலையில் உள்ள தாமான் தியாரா சென்டாயானில் உள்ள ஒரு வீட்டின் வரவேற்பறை மற்றும் கழிவறையில் பாதிக்கப்பட்ட 17 வயது சிறுமியைத் தூண்டியது  மற்றும் உடல் ரீதியான பாலியல் துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளது.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் பாதிக்கப்பட்ட 16 வயது 10 மாத சிறுமிக்கு ஜூலை 6, 2022 அன்று அதிகாலை 3 மணி முதல் அதிகாலை 5 மணி வரை அதே வீட்டின் அறையில் மற்றும் பிப்ரவரி 5, 2022 அன்று சுமார் 8.30 மணி முதல்   நள்ளிரவு 12 மணி வரை அதே செயலைச் செய்தார்.

எனவே, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a) இன் படி குற்றம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர், 20 ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறையில் அடைக்கப்படலாம் மற்றும் பிரம்படி வழங்கப்படும்.

குழந்தைகள் மீதான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14(a) இன் படி குற்றம் செய்யப்பட்டதால், ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் RM15,000 என குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு உயர் ஜாமீன் விதிக்குமாறு துணை அரசு வழக்கறிஞர் ஹுஸ்னி ஃபைரோஸ் ராம்லி நீதிமன்றத்தை கேட்டுக் கொண்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் வழக்கறிஞர் முகமட் ஜாஹித் அஹ்மட், கடந்த மாதம் அவர் தடுப்புகாவல் செய்யப்பட்டதிலிருந்து தனது வாடிக்கையாளரின் வருமானம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அதைப் பாதுகாக்க அவரது குடும்பத்தினரின் உதவி தேவை என்றும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவரின் நல்ல ஒத்துழைப்புடன், குறைந்த ஜாமீன் கேட்டார்.

நீதிமன்றம் பின்னர் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் RM40,000 ஜாமீன் நிர்ணயித்தது, மேலும் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஒவ்வொரு மாதமும் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் புகார் செய்து அவர்களின் பாஸ்போர்ட்டை ஒப்படைக்க வேண்டும் என்பதோடு, வழக்கு முடியும் வரை பாதிக்கப்பட்ட மற்றும் அரசு தரப்பு சாட்சிகளை அணுகுவது தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது. ஆவணங்களை சமர்ப்பிப்பதற்கான வழக்கை மீண்டும்  டிசம்பர் 8 க்கு நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here