கோலாலம்பூர் மொத்த சந்தையில் நடத்திய சோதனையில் 52 வெளிநாட்டவர் கைது

கோலாலம்பூர் சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (RTD) நேற்று கோலாலம்பூர் மொத்த விற்பனைச் சந்தையில் ‘Op Pewa’ என்ற குறியீட்டுப் பெயரில் நடத்தப்பட்ட நடவடிக்கையில் பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 239 நோட்டீஸ்களை வெளியிட்டு 52 வெளிநாட்டினரைக் கைது செய்தது.

கோலாலம்பூர் குடிவரவுத் துறையைச் சேர்ந்த ஏழு அதிகாரிகளுடன் 72 அமலாக்க அதிகாரிகளையும் உள்ளடக்கிய நடவடிக்கை காலை 7 மணிக்குத் தொடங்கியதாக அதன் துணை இயக்குநர் சுல்கிப்ளி இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

ஓட்டுநர் உரிமம் இல்லாதது, சரக்கு வாகன உரிமம் இல்லாதது மற்றும் காலாவதியான வாகனக் காப்பீடு ஆகியவை குற்றங்களில் அடங்கும் என்றார்.

இரண்டு மணி நேர நடவடிக்கையில், எட்டு லோரிகள், 12 வேன்கள், 25 மோட்டார் சைக்கிள்கள், ஆறு ஃபோர்க்லிஃப்ட்கள் மற்றும் ஏழு முச்சக்கரவண்டிகள் அடங்கிய 58 வாகனங்கள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டன என்று அவர் நடவடிக்கை இடத்தில் செய்தியாளர்களை சந்தித்தபோது கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்கள் அனைவரும் 16 வங்கதேசத்தினர், மியான்மர் (28), இந்தோனேசியர்கள் (6) மற்றும் 30 முதல் 50 வயதுக்குட்பட்ட இந்தியர்கள் (இரண்டு) ஆகியோர் செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் இல்லாதவர்கள் என்று சுல்கிஃபிலி கூறினார். பின்னர் அவர்கள் குடிவரவு ஆணையத்திடம் ஒப்படைக்கப்பட்டனர்.

இந்த நடவடிக்கையில், லைசென்ஸ் இல்லாத வெளிநாட்டு ஓட்டுநர்கள் மற்றும் மாற்றியமைக்கப்பட்ட வாகனங்களை ஓட்டுவதைக் கண்டறிவதற்காக ஃபோர்க்லிஃப்ட், லாரிகள் மற்றும் பல வணிக வாகனங்களும் சோதனை செய்யப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here