தீபாவளிக்கு 1.9 மில்லியன் வாகனங்கள் நெடுஞ்சாலையில் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

 தீபாவளி விடுமுறை மற்றும் கூடுதல் பள்ளி விடுமுறை நாட்களை முன்னிட்டு இன்று முதல் அக்டோபர் 26 வரை 1.9 மில்லியன் வாகனங்கள் ப்ளஸ் எக்ஸ்பிரஸ்வேயை பயன்படுத்தும் என பிளஸ் மலேசியா பெர்ஹாட் (பிளஸ்) எதிர்பார்க்கிறது.

இந்த வார இறுதி மற்றும் அடுத்த வாரம் தீபாவளி கொண்டாட்டங்களுடன் இணைந்து சாலைப் பயனாளிகள் தங்கள் பயணத்தைத் திட்டமிடுவதற்காக PLUS தனது பயண நேர ஆலோசனையை (TTA) வெளியிட்டுள்ளதாக PLUS தலைமை செயல்பாட்டு அதிகாரி டத்தோ ஜகாரியா அஹ்மட் ஜாபிடி தெரிவித்தார்.

சாலைப் பயனர்கள் www.plus.com.my இணையதளம் மற்றும் PLUS சமூக ஊடக தளங்கள் மூலம் நேரப் பயண ஆலோசனையைப் பெறலாம். இந்த பண்டிகைக் காலத்தில் நெடுஞ்சாலை, ஓய்வு பகுதிகள் மற்றும் சுங்கச்சாவடிகளில் நெரிசலைத் தடுக்கவும் நிர்வகிக்கவும் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச் சாலையை (NSE) பயன்படுத்தி நகரத்தை விட்டுச் செல்லும் சாலைப் பயனாளர்களுக்கான TTA ஆனது, நேற்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் அக்.24 முதல் 26ஆம் தேதி வரை கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கிலிருந்து பெர்லிஸ், கெடா, பினாங்கு, வடக்கு பேராக் மற்றும் ஜோகூர் நோக்கிச் செல்லும் வாகன ஓட்டிகள் காலை 10 மணிக்குள் நெடுஞ்சாலையில் நுழையுமாறு அறிவுறுத்தியது.

சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்களுக்கு ஏற்படும் சிரமத்தைத் தவிர்க்கும் வகையில், அக்டோபர் 21 முதல் 25 வரை பாதை மூடல், பராமரிப்புப் பணிகள் அல்லது மேம்படுத்தும் பணிகள் எதுவும் நடைபெறாமல் இருப்பதை PLUS உறுதி செய்யும் என்று ஜகாரியா கூறினார்.

512 PLUSRonda பணியாளர்கள் பண்டிகைக் காலம் முழுவதும் உதவி கோரும் சாலை பயனாளர்களுக்கு உதவுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here