பல நெடுஞ்சாலைகளில் வாகனங்கள் மெதுவாக நகர்கின்றன

கோலாலம்பூர்: தீபாவளி விடுமுறை மற்றும் நீண்ட வார இறுதி காரணமாக சாலையில் வாகனங்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்ததைத் தொடர்ந்து இன்று காலை முதல் பல முக்கிய விரைவுச் சாலைகளில் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது.

மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையம் (LLM) தனது ட்விட்டர் கணக்கில், கோம்பாக் டோல் பிளாசாவிற்கு சற்று முன்பு கோலாலம்பூர்-காராக் விரைவுச் சாலையில் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்கிறது.

கெந்திங் செம்பா சுரங்கப்பாதைக்கு முன் கிழக்கு நோக்கி செல்லும் கிழக்கு கடற்கரை விரைவுச்சாலை 1 ஆம் கட்டம் (எல்பிடி1) இல் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்வதாக அது கூறியது.

LLM படி, இன்று காலை 7.45 மணியளவில் வடக்கு-தெற்கு விரைவுச்சாலையின் (பிளஸ்) KM155.8 (தெற்கே நோக்கி) சாலை விபத்து ஏற்பட்டது. இடது பாதை மூடப்பட்டதால் புக்கிட் கம்பீரிலிருந்து பாகோ வரை 2 கிமீ போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது.

ரவாங் செலாத்தானில் இருந்து ரவாங்கிற்கும், ஸ்லிம் நதியிலிருந்து சுங்காய்க்கும்,பீடோரிலிருந்து தாப்பாவிற்கும், மற்றும் தாப்பாவிலிருந்து கோப்பெங்கிற்கும் போக்குவரத்து மெதுவாக நகர்வதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில், டமன்சாரா-பூச்சோங் எக்ஸ்பிரஸ்வே, நியூ கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு விரைவுச்சாலை (NKVE) மற்றும் சுங்கை பெசி டோல் பிளாசாவைச் சுற்றியுள்ள நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து இன்னும் சீராக இருப்பதாக LLM தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here