மூடா கலவரம்: ஜோகூரை சர்க்கஸ் கூடமாக மாற்றாதீர்கள் என்றார் ஹஸ்னி முகமது

ஜோகூர் பெரிகாத்தான் நேஷனல் தலைவர் ஹஸ்னி முகமது, நேற்று மூவாரில் நடந்த ஒரு மூடா நிகழ்வில் மற்றொரு சுற்று சண்டையைத் தொடர்ந்து, மாநிலத்தில் “அரசியல் குண்டர்களுக்கு” எதிராக எச்சரித்துள்ளார்.

ட்விட்டரில், முன்னாள் மந்திரி பெசார் இதுபோன்ற செயல்களை கண்டித்துள்ளார். குறிப்பாக நவம்பர் 5 ஆம் தேதி வேட்புமனுத் தினத்திற்குப் பிறகு தொடங்கும் 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்கான (GE15) அதிகாரப்பூர்வ பிரச்சாரங்களுக்கு மத்தியில் என்றார். நியாயமாக பிரச்சாரம் செய்து மக்களின் வாக்குகளைப் பெறுங்கள். ஜோகூரை சர்க்கஸாக மாற்றாதீர்கள். இதைவிட நாம் சிறப்பாக இருக்க வேண்டும்,” என்றார்.

நேற்று இரவு, 50க்கும் மேற்பட்ட முகமூடி அணிந்த நபர்கள் மூவாரில் மூடா ஏற்பாடு செய்திருந்த இரவு விருந்தில் இடையூறு விளைவித்தனர் – கடந்த வாரம் இளைஞர்கள் குழுவினால் இதேபோன்ற நிகழ்ச்சியை சீர்குலைத்த பிறகு இதுபோன்ற இரண்டாவது சம்பவம் நடந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here