மூடா நிகழ்ச்சியை பட்டாசுகள், பாட்டில்களை கொண்டு சீர்குலைத்த ரவுடிகள்

மூவாரில் உள்ள டேவான் யோங் ஷெனில் இன்று கூட்டத்தை நோக்கி சுமார் 30 நபர்கள் பிளாஸ்டிக் பாட்டில்கள் மற்றும் பட்டாசுகளை வீசத் தொடங்கியதால் மூடா ஏற்பாடு செய்திருந்த இரவு  விருந்து கலவரமாக  மாறியது.

மூடா நிகழ்வில் ரவுடி கும்பல் தாக்குதல் நடத்திய மூவாரில் இதுபோன்ற இரண்டாவது சம்பவம் இதுவாகும். அக்டோபர் 17 அன்று, மேட் ரெம்பிட் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களின் குழு பங்கேற்பாளர்களிடையே கத்தவும், அவர்களின்  வாகனங்களை சத்தம் எழுப்பவும் செய்தது.

இரவு 9.30 மணியளவில் இரவு உணவு நடந்து கொண்டிருந்த போது இந்த சம்பவம் நடந்ததாக மூடாவின் பொதுச் செயலாளர் அமீர் ஹரிரி அப்துல் ஹாடி தெரிவித்தார்.

சுமார் 30 பேர் பங்கேற்பாளர்கள் மீது கொளுத்தப்பட்ட பட்டாசுகள் மற்றும் பிளாஸ்டிக் பாட்டில்களை வீசி அவர்களைத் தூண்டத் தொடங்கினர் என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

பட்டாசு வெடித்ததில் சபா மூடாவின் தலைவர் அமோஸ் தியன் உள்ளிட்ட சிலருக்கு கால்களில் காயம் ஏற்பட்டதாக அவர் கூறினார். மூடா  மத்திய செயற்குழு உறுப்பினர் லிம் வெய் ஜித்தின் காரும் சேதமடைந்தது. சுமார் 15 நிமிடம் நீடித்த சலசலப்புக்குப் பிறகு அந்த ரவுடி கும்பல் அங்கிருந்து கலைந்து சென்றது.

அதன் பிறகு எந்தவித அசம்பாவிதமும் இல்லாமல் இரவு உணவு தொடர்ந்தது என்றார். மூடா  தலைவர் சையத் சாதிக் சையது அப்துல் ரஹ்மான் கூறுகையில், அங்கிருந்த காவல்துறையினரால் நிலைமை கட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டது.

நாங்கள் வெறும் இரவு உணவு உண்ணும் போது அவர்கள் ஏன் எங்களைத் தூண்டுகிறார்கள்? மூடா உறுப்பினர்கள் எங்கிருந்து வருகிறீர்கள் என்று கேட்டபோது, ​​அவர்கள் பாட்டில்கள் மற்றும் பட்டாசுகளை வீசத் தொடங்கி ஒரு காரை சேதப்படுத்தினர்.

பிரச்சினையை கட்டுபடுத்த உதவிய காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கு நான் நன்றி சொல்ல விரும்புகிறேன். ஆத்திரமூட்டல் மற்றும் கும்பல் அரசியலை நான் கடுமையாக நிராகரிக்கிறேன். நீங்கள் எங்களுடன் மகிழ்ச்சியடையவில்லை என்றால், எங்களை அரசியல் களத்தில் சந்திக்கவும் என்று அவர் தனது முகநூல் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த விழாவில் முன்னாள்  அமைச்சர்களான ஹன்னா யோ மற்றும் டிஏபியின் யோ பீ யின் ஆகியோரும் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here